ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
F53/2507/S32750/1.4410 14" 8" - อุปกรณ์ท่อสแตนเลส Sch20 ลดศูนย์กลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | F53/2507/S32750/1.4410 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
F55/S3276014" 8" - อุปกรณ์ท่อเหล็กสแตนเลส Sch20 ลดศูนย์กลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | F55/S32760 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
304 เกลียวปลายทั้งสองของท่อ หัวจุก ข้อต่อท่อ วัสดุท่อประปา เหล็กกล้าไร้สนิมหล่อ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ฟรีมีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
1/4" 3/8" 1/2" 3/4" 1" 2" 3" 4 นิ้ว สามทางที ข้อต่อท่อเกลียว สแตนเลส SS 304 ตัวเมีย x ตัวเมีย x ตัวเมีย
| Product Name: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
304 / 316L สแตนเลสสุขาภิบาลงอข้อศอก 90 องศาเชื่อม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | ที่หนีบ |
304 / 316L สแตนเลสสุขาภิบาลงอข้อศอก 90 องศาเชื่อม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | หญิง |
CuNi 7030 หญิงด้าย TEE FITTING นิกเกิล 15 มม.22 มม.ทองแดง Equal TEE
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
|---|---|
| สี: | ปรับแต่ง |
| วัสดุ: | ทองแดง |
สีดิบอุปกรณ์ท่อเหล็กหลอมสองชั้นขนาด 6,000 ปอนด์ 9000 ปอนด์
| ชื่อสินค้า: | ร้าน TOBO |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM / ASME SB 61/62/151/152 |
| ขนาด: | 1/2 ถึง 24 ใน 3000 LBS, 6,000 LBS, 9000 LBS |
ASTM / ASME A/SA 182 F51/2205/S31803/1.4462 14" 8" - อุปกรณ์ท่อเหล็กสแตนเลส Sch20 ลดศูนย์กลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ASTM / ASME A/SA 182 F51/2205/S31803/1.4462 รีดิวเซอร์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
F50/S3120014" 8" - อุปกรณ์ท่อสแตนเลส Sch20 ลดศูนย์กลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | F50/S31200 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |

