ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
SCH 40 ข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อหมุนได้สแตนเลสทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลด |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
MIL-C-1726F ทองแดง นิเคิล 70/30 หมุน Hose Fitting Hydraulic Connector Hose Flange
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ศอกสแตนเลสโค้งยาว / สั้น ASTM A403 WP310S 316L 904L 2205 304
| ข้อกำหนดมาตรฐาน: | ASME / ANSI B16.9, ANSI / ASME B16.11, ANSI / ASME B16.28; |
|---|---|
| ยี่ห้อ:: | TOBO |
| ชนิด: | ASTM A403 WP310S 316L 904L 2205 304 ศอกสแตนเลสข้อศอกยาว / สั้นรัศมี |
ซูเปอร์เพล็กซ์สแตนเลส Tee WP UNS S32760 / Zeron 100 10 นิ้ว Sch80s
| วัสดุเกรด: | ASTM A 815 ASME SA-815 WP UNS S32760 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว DN15-DN1200 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
A182 316 ทีไร้รอยต่อท่อเหล็กทีโลหะผสมนิกเกิลเหล็กโลหะผสม 625
| ชื่อสินค้า: | ซูเปอร์เพล็กซ์ uns s32750 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
| วัสดุเกรด: | UNS S32750 UNSS32760 |
C 71640 เหล็กกล้าไร้สนิมครีบ / หน้าแปลนทองแดงนิกเกิลสำหรับสารเคมีและการก่อสร้าง
| พิมพ์: | คิวโปรนิกเกิลครีบ / ทองแดงนิกเกิลครีบ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI B16.5, ANSI B16.47, MSS SP-44 หรือตามคำขอหรือรูปวาดของลูกค้า |
| ขนาด: | 1/2''~72'' |
EN10253-2 UNS S32750 หน้าแปลนเหล็กหลอมสำหรับสารเคมี, หน้าแปลน WN
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน TOBO |
|---|---|
| วัสดุ: | Duplex F51 2205 UNS S31803, Super Duplex 2507 (UNS S32750), F55 (UNS S32760) |
| มาตรฐาน: | ASME, DIN, JIS, BS, ฯลฯ |
6''X2 '' Sch80s f51 Duplex และ Super Duplex Steel Forged Pipe Fittings & Outlets
| ชื่อสินค้า: | ร้าน tobo |
|---|---|
| วัสดุ: | UNS S31803S32750S32760S32205 |
| ขนาด: | 1/2 "-48" |
ความดันสูง F44 B16.5 ครีบเหล็กหลอม 1 - 48 นิ้ว Sch5s - Schxxs ISO9001
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | นิกเกิลทองแดง |
| ชนิด: | ด้ายหรือรอยเชื่อม |

