ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
1/2 "- 48" ASTM โลหะผสมเหล็กข้อศอกเท่ากับ 12Cr1MoV P11P22 P91 WB36
| ชื่อสินค้า: | 1/2 "-48" ASTM โลหะผสมเหล็กข้อศอก (12Cr1MoV, P11, P22, P91, WB36, ฯลฯ ) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสม |
| ขนาด: | 1/2 "-48" |
DN10 - DN1200 Nickle Base Alloy Inconel 601 2.4851 ศอกเหล็กแผ่นรีดร้อน
| ชื่อสินค้า: | DN10-DN1200 Nickle base alloy Inconel 601 2.4851 ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมฐานนิกเกิ้ล |
| ขนาด: | 1/2 "-48" |
โลหะผสมนิกเกิลเหล็กฟอร์จฟิตติ้งท่อ Weldolet, Sockolet, Threadolet NO6600 B564 XS
| มาตรฐาน: | NO6600 B564 |
|---|---|
| สี: | สีขาว สีเงิน |
| วัสดุ: | โลหะผสมนิกเกิล |
DN150 ASTM A182 F5 เหล็ก 3000LB Weldolet Fitting
| มาตรฐาน: | ASTM A182 F5 / F9 / F11 / F22 / F91 |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| วัสดุ: | สแตนเลสแบบสองทาง |
SUS304 ตัวลดท่อนอกรีตสุขาภิบาลพิเศษปรับแต่งท่อลดรอยเชื่อมชนก้น
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
3000LB ฟอร์จแรงดันสูงสแตนเลส 316 อุปกรณ์ท่อเกลียวบูช NPT อุปกรณ์ฟอร์จ
| มาตรฐาน: | 90/10 |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส คูเปอร์ |
| พิมพ์: | บูช |
ANSI ฟอร์จฟิตติ้ง NPT หญิงเกลียวสแตนเลส 304L บูชฟิตติ้ง
| มาตรฐาน: | 90/10 |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส คูเปอร์ |
| พิมพ์: | บูช |
ทองแดง - นิกเกิล 70/30 สแตนเลสสตีลข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
สแตนเลสทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ข้อต่อท่อหมุน สแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30 ข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

