ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อฟิตติ้งท่อหลอม Sockolet Olet Socket UNS S31803 32750 32760 SS304 316 CS Weldolet
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| วัสดุ: | A105 SS304 SS304L SS316L S31803 S32750 S32760 |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
ASTM Ti-2Al-2.5Zr ระยะยาว 90 องศา
| ชื่อสินค้า: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เสื้อยืด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6 " |
หน้าแปลนเหล็กกล้าไร้สนิมที่ไม่เป็นมาตรฐาน 2507 WNRF Forgings Flanges และฟิตติ้ง
| พิมพ์: | หน้าแปลน WN |
|---|---|
| OD: | 9.5 ถึง 219 มม. |
| ระดับชั้น: | 150#~2500# |
ASTM A815 UNS S32750 1 - 48 นิ้วการเชื่อมซ็อกเก็ตเกลียว swage Nipple
| ชื่อสินค้า: | ASTM A815 UNS S32750 1-48 นิ้วซ็อกเก็ตเกลียวเชื่อม swage จุกนม |
|---|---|
| ขนาด: | 1 / 8-8" |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
ผู้ผลิต SS316L ข้อต่อท่อสุขาภิบาลสแตนเลสเกรดอาหารเท่ากับข้ามที
| Product Name: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
โลหะผสมไทเทเนียม ASTM Ti-2Al-2.5Zr รัศมียาว 1/2 ' 90 องศาข้อต่อท่อข้อศอก PE / BE ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ข้อต่อท่อไทเทเนียมอัลลอย ASTM Ti-2Al-2.5Zr รัศมียาว 90 องศา ข้อศอก PE/BE
| ชื่อสินค้า: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เสื้อยืด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6 " |
ASME B 16.9 Tee อุปกรณ์สแตนเลสสตีลแบบก้นเชื่อมโลหะผสมนิกเกิล
| ชื่อสินค้า: | ซูเปอร์เพล็กซ์ uns s32750 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
| วัสดุเกรด: | UNS S32750 UNSS32760 |
อุปกรณ์ท่อทองแดงนิกเกิล 90/10 ลด Tee ASME B16.9 1'' SCH40
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทองแดงนิกเกิล 90/10 Tee |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME/ANSI B16.9 |
| ความหนา: | Sch5~Sch160\XXS |
Cross Socket Weld สแตนเลส 2 นิ้ว 3000 # ฟิตติ้งสำหรับ น้ำมัน Water
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1'' |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 ASME B16.11 |
| DN: | 15-1200 |

