ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ASME B16.9 A105 WPB ข้อต่อท่อเหล็กคาร์บอน 150LB 300LB 600LB 900LB Butt Weld Concentric Eccentric Reducer
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
เหล็กกล้าคาร์บอน ASME B16.9 ข้อต่อท่อ Barred Tee SCH40 DN50 ASTM A234 WPB Butt Weld
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี พร้อมใช้งานฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
9.52 มม. 304 ทีสแตนเลส, อุปกรณ์ทีแรงดันสูงสำหรับการเชื่อมต่อท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
จุกนม npt 1/2" เกรด 304 ลดจุกนม จุกนมเกลียวตัวผู้ปลอมแปลง
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ฟรีมีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
ASTM A403 ศอกสแตนเลสสตีล / 90 องศาเชื่อมชนศอก DN200 CH5S-SCH80
| มาตรฐาน: | ศอกเหล็กกล้าไร้สนิมจำแนก |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
โรงงานให้ก้นรอยท่อเหล็กทีข้อศอกเกลียวทีท่อฟิตติ้ง
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
Pe 100 อุปกรณ์บีบอัดท่อ Hdpe และอุปกรณ์เปลี่ยนผ่านด้วย Bend HDPE 50mm 315mm Butt Welding Reducer 90 Elbow
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
Butt Weld Forged Water Pipe Fitting Bevel End Long Radius 90 Degree Stainless Steel Elbow
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
โลหะผสมไทเทเนียม ASTM Ti-2Al-2.5Zr รัศมียาว 1/2 'ข้อต่อท่อลด PE / BE ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
โลหะผสมไททาเนียม ASTM Ti-2Al-2.5Zr รัศมียาว 2 ' การลดข้อต่อท่อ PE/BE ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

