ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
DN150 6 "หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ต 600 # ASTM A312 UNS S30815 Sch5s - Schxxs
| ชื่อสินค้า: | ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | SW FLANGE |
| ขนาด: | 6 '' |
เชื่อมคอซูเปอร์เพล็กซ์ครีบ 1 นิ้ววัสดุสแตนเลสประสิทธิภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断149 window.onload = function () { docu |
| ขนาด: | 1 นิ้ว |
คอเชื่อมเหล็กครีบหลอมมืออาชีพสำหรับอุปกรณ์เครื่องจักรกล
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | คอเชื่อม |
| ขนาด: | 1" |
1/2 "ขนาดการขึ้นรูปครีบและอุปกรณ์ความดันระดับ 150 ASTM A312 UNS S30815
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断149 window.onload = function () { docu |
| ขนาด: | 1/2" |
Sch5s - Schxxs Forged Steel Flanges 3/4 "ขนาดคอเชื่อมสำหรับอุตสาหกรรมน้ำมัน
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิด: | คอเชื่อม |
| ขนาด: | 3/4" |
รอยเชื่อมคอแปลนขนาด 300 ครีบเหล็กหลอม B16.5, B16.47A, B16.47B
| Maastm b564 UNS N08367 หน้าแปลนคอเชื่อมชนิด 01, PN10 WN, SO, ผูก, SW, A182 F53 ล้อแม็ก: | หน้าแปลนอัลลอยเหล็ก UNS N08810 B16.5 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้ PLY- |
| เวลาการส่งมอบ: | 10days |
Dn100 4 นิ้วหน้าแปลนท่อสแตนเลส Rf 600 # Socket เชื่อม A182 วัสดุเกรด
| ชื่อสินค้า: | ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | SW FLANGE |
| ขนาด: | 4" |
หน้าแปลนเชื่อมคอคนตาบอดบน WN SO หน้าแปลนโลหะผสม 400, Inconel 625 / UNS N06625 / 2.4856
| วัสดุ: | หน้าแปลนเชื่อมคอคนตาบอดบน WN SO หน้าแปลน Alloy400, Inconel 625 / UNS N06625 / 2.4856 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้ PLY- |
| เวลาการส่งมอบ: | 10days |
But Weld Fittings Reduer / Tee / Lap Joint Stub End 12 นิ้ว DIN 1.4301 1.4401
| ขนาด: | 2/1 '' ~ 48 '' (Seamless); 16 '' ~ 72 '' (Welded) |
|---|---|
| ความหนาของผนัง: | Sch5 ~ Sch160XXS |
| เวลาขนส่ง:: | 30 วัน |
ฟลานจ์คุณภาพสูง มาตรฐานรัสเซีย Gost 12821-80 Pn6 ฟลานจ์พื้น
| Material: | Carbon Steel |
|---|---|
| Shape: | Equal |
| Connection: | Welding |

