ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ทองแดงโลหะผสมนิกเกิลหลอมหน้าแปลนเหล็ก CuNi 70/30 cl300 STD 36 '' B16.9 การเชื่อม
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลนฟอร์จ |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนโลหะผสมนิกเกิลทองแดง |
| OD: | 36 '' |
ASME UNS S32760 8 "หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กปลอมแปลงสำหรับเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | SW หน้าแปลน |
|---|---|
| ขนาด: | 4'' |
| ความดัน: | CL150 |
ANSI B16.5 อุปกรณ์หลอมและครีบตาบอด STD CLASS 300 20 '' A105 150 #
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลนตาบอด |
|---|---|
| ขนาด: | 20 '' |
| ความดัน: | ระดับ 300 |
DN150 6 "หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ต 600 # ASTM A312 UNS S30815 Sch5s - Schxxs
| ชื่อสินค้า: | ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | SW FLANGE |
| ขนาด: | 6 '' |
เชื่อมคอซูเปอร์เพล็กซ์ครีบ 1 นิ้ววัสดุสแตนเลสประสิทธิภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断149 window.onload = function () { docu |
| ขนาด: | 1 นิ้ว |
คอเชื่อมเหล็กครีบหลอมมืออาชีพสำหรับอุปกรณ์เครื่องจักรกล
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | คอเชื่อม |
| ขนาด: | 1" |
1/2 "ขนาดการขึ้นรูปครีบและอุปกรณ์ความดันระดับ 150 ASTM A312 UNS S30815
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断149 window.onload = function () { docu |
| ขนาด: | 1/2" |
Sch5s - Schxxs Forged Steel Flanges 3/4 "ขนาดคอเชื่อมสำหรับอุตสาหกรรมน้ำมัน
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิด: | คอเชื่อม |
| ขนาด: | 3/4" |
รอยเชื่อมคอแปลนขนาด 300 ครีบเหล็กหลอม B16.5, B16.47A, B16.47B
| Maastm b564 UNS N08367 หน้าแปลนคอเชื่อมชนิด 01, PN10 WN, SO, ผูก, SW, A182 F53 ล้อแม็ก: | หน้าแปลนอัลลอยเหล็ก UNS N08810 B16.5 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้ PLY- |
| เวลาการส่งมอบ: | 10days |
ASTM UNS ฟอร์จเหล็กครีบเชื่อมคอแปลนชั้น 150 1/2 "~ 72"
| Maastm b564 UNS N08367 หน้าแปลนคอเชื่อมชนิด 01, PN10 WN, SO, ผูก, SW, A182 F53 ล้อแม็ก: | ASTM B564 UNS N06035 หน้าแปลนเชื่อมคอ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้ PLY- |
| เวลาการส่งมอบ: | 10days |

