ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
DIN 3A ISO BPE สุขาภิบาลสแตนเลสสี่ทางท่อก้นเชื่อมสี่ทางข้าม
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี พร้อมใช้งานฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
ท่อสแตนเลสขัดเงากระจก S31803 ตาราง 40 ข้อต่อท่อเชื่อมก้น
| ความหนา: | 0.5-100mm |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6-813mm |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
ASTM เหล็กกล้าคาร์บอนปลอมแปลงท่อข้อต่อข้อศอกเชื่อมก้น
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ประเภท:: | ไร้รอยต่อ |
| Application: | Fluid pipe,Structure Pipe |
ASTM A234 Sch40 Sch80 90 องศาเหล็กกล้าคาร์บอนก้นกลับรอยลดข้อต่อท่อ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| Application: | Fluid pipe,Structure Pipe |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
ข้อต่อท่อโลหะผสมนิกเกิล C276 ข้อต่อท่อเชื่อมชน C276 ข้อต่อที
| ชื่อสินค้า: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เสื้อยืด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6 " |
Astm A234 Wp12, A234 Wp11 แต่อุปกรณ์เชื่อมทีลด Lr Elbow A234 Wp22, A234 Wp5, A234 Wp9, Asme B16.9
| ผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก, โค้ง, เท่ากับ / ลดที, ศูนย์กลาง / ลดประหลาด, หมวก, |
|---|---|
| ชนิด: | LR 30,45,60,90,180 องศา; SR 30,45,60,90,180 องศา |
| ความหนา: | SCH10, SCH20, SCH30, STD SCH40, SCH60, XS, SCH80., SCH100, SCH120, SCH140, SCH160, XXS |
สุขาภิบาล 90 องศาศอกก้นเชื่อมอุปกรณ์ท่อยิงระเบิด DN 150
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ศอกสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
ขายดีคุณภาพเหล็กคาร์บอนชนรอยท่อฟิตติ้ง
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
เหล็กกล้าไร้สนิม SS316 / SS304 อุปกรณ์ท่อสุขาภิบาล Butt Weld Concentric Reducer
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
Butt Welded Stainless Steel STD Elbow Pipe Fittings 90 องศาไม่มีรอยต่อโลหะผสมเหล็กข้อศอกท่อBend
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |

