ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
LR Butt weld 2 นิ้ว 90 องศา smls ข้อศอกสแตนเลส 304L sch40s ข้อศอก
| ความหนา: | ตารางมาตรฐาน |
|---|---|
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
| บรรจุตามคำขอของลูกค้า: | ถุงพลาสติก + กล่อง, กล่องไม้อัดหรือพาเลท, |
ท่อสแตนเลสขัดเงากระจก S31803 ตาราง 40 ข้อต่อท่อเชื่อมก้น
| ความหนา: | 0.5-100mm |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6-813mm |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
ASME B16.9 สแตนเลสรอยท่อฟิตติ้งก้นเชื่อมข้อศอกสำหรับน้ำมันและก๊าซ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
C276 ข้อต่อท่อโลหะผสมนิกเกิล C276 ข้อต่อท่อทีเชื่อมก้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ข้อต่อท่อเชื่อมก้นสแตนเลสเท่ากับลดข้อต่อท่อเชื่อมก้นทีไร้รอยต่อ
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| พิมพ์: | ที |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
ท่อที่ติดต่อ Butt สวยขนาดใหญ่เอลโก้ที่กําหนดเอง สแตนเลส ไม่มีรอย 90 องศา
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
ข้อต่อท่อเชื่อมก้นสแตนเลสเท่ากับลดข้อต่อท่อเชื่อมก้นทีไร้รอยต่อ
| การเชื่อมต่อ: | เธรด |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| รูปร่าง: | ที |
TOBO ASME B16.9 สแตนเลส ท่อ welded ปรับรอง Butt weld เอลโคสําหรับน้ํามันและก๊าซ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
TOBO ASME B16.9 สแตนเลส ท่อ welded ปรับรอง Butt weld เอลโคสําหรับน้ํามันและก๊าซ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นที่: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
304L วัสดุอุปกรณ์ท่อเชื่อมท่อสแตนเลสอุปกรณ์เชื่อม ASTM A182
| ต้นฉบับ: | จีน |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 304L |
| ขนาด: | 6'' |

