ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
150PSI SCH10S Spectacle Blind Flange แรงดัน 300 ปอนด์ตามมาตรฐาน ASTM B462
| ชื่อสินค้า: | FLANGE ตาบอดปรากฏการณ์ |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | FLANGE ตาบอดปรากฏการณ์ |
| ขนาด: | 1 |
2 นิ้วฟอร์จติ้งและหน้าแปลนเชื่อมคอแปลน Sch5s - Schxxs ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลนคอเชื่อม |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน WN |
| ขนาด: | 2 นิ้ว |
Hastelloy Flanges C276 RTJ 1/2 "STD 150 # รูปที่ 8 ช่องว่าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แว่นสายตา |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | Spectacle Blind Flange |
| ขนาด: | 1/2 นิ้ว |
1/2 "ขนาดการขึ้นรูปครีบและอุปกรณ์ความดันระดับ 150 ASTM A312 UNS S30815
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断149 window.onload = function () { docu |
| ขนาด: | 1/2" |
UNS NO6022 1/2 "Spectacle Blind Flange AI ASTM B462 Standard Sch5s - Schxxs
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | FLANGE ตาบอดปรากฏการณ์ |
| ขนาด: | 1/2" |
การก่อสร้าง Sch10 Butt Weld Concentric Reducer ไม่มีรอยต่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เหล็ก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | อุปกรณ์เหล็ก |
| มาตรฐาน: | มาตรฐาน ASTM |
ASTM B16.9 A403 WP321H Butt Weld Eccentric Reducer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลด |
|---|---|
| ขนาด: | 2''x4'' |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
ASTM A182 F53 หน้าแปลนเกลียว CL600 DN100 ปิโตรเลียมหน้าแปลน Buttweld ปิโตรเลียม
| พิมพ์: | หน้าแปลนเกลียว |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2''~48'' |
| ระดับชั้น: | 150#~2500# |
ฟอร์จฟิตติ้งและครีบที่ทนทาน ASME B16.47 Series B คลาส 600 ครีบคอเชื่อม
| ขนาด: | 1/2 "- 60" |
|---|---|
| คลาส: | 150-2500 # |
| เผชิญ: | ตามรูปวาด |

