ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
TOBO ASME B16.9 อุปกรณ์เชื่อม WPS304L MSS SP 43 Lap Joint สั้น
| การบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| ประเภทสิ้นสุด: | Bevelled ธรรมดา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2 |
ASTM AB564 ฟอร์จชนรอยเชื่อมครีบ 1-48 นิ้วกับ 150-2500 # คลาสแพคเกจกรณีไม้
| วัสดุ: | ASTM AB564 |
|---|---|
| DN: | 15-1500 |
| คลาส: | 150-2500 # |
1 "หน้าแปลน RF ตีขึ้นรูปและอุปกรณ์แรงดันระดับ 600 พร้อมมาตรฐาน ANSI B16.5
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ขนาด: | 1" |
ข้องอ 45 องศา HDPE 160 มม. HDPE / PE / พลาสติก Electrofusion สำหรับน้ำและก๊าซ
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| เทคนิค: | ไร้รอยต่อ |
สายสตาร์ททองแดง นิเคิล สําหรับเก้าอี้ Ck45 สายสตาร์ทพิสตัน
| มาตรฐาน: | ANSI JIS ดิน ASME |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กสแตนเลส |
| ประเภท: | ท่อกลม |
TOBO ทองแดง นิเคิล สตาร์ด บาร์สําหรับเก้าอี้ Ck45 พิสตันสตาร์ด shaft
| มาตรฐาน: | ANSI JIS ดิน ASME |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กสแตนเลส |
| ประเภท: | ท่อกลม |
MIL-C-1726F ทองแดง นิเคิล 70/30 หมุน Hose Fitting Hydraulic Connector Hose Flange
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ASTM A182 Gr F9 / F5 WN SO BL ครีบเชื่อมคอ 8 "10" 12 "300 # 600LB 900LB 900LB 1500LB ASME B16.5
| วัสดุ: | ASTM A182 Gr F9 / F5 |
|---|---|
| ขนาด: | 2/1 '' ~ 60 '' |
| อัตราความดัน: | 150 ถึง 2,500 ปอนด์ |
จำแนก 4 นิ้ว SS Stub สิ้นสุดฟิตติ้งกับสนิมลบ / ดำเคลือบผิว
| พิมพ์: | ต้นขั้ว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | 1/2"-72" |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด |
EN 1092-1 ประเภท 01 จานหน้าแปลนก้นเชื่อมหน้าแปลน PN6 PN10 PN16 PN25 PN40
| พิมพ์: | หน้าแปลนจาน |
|---|---|
| OD: | 9.5 ถึง 219 มม. |
| ระดับชั้น: | 150#~2500# |

