ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนคอเชื่อม, FFFE, BE, 6", S-10S, CL150, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS S31254)
| ความกดดัน: | ชั้น150,150#-2500#,5K-30K |
|---|---|
| วัสดุ: | ล้อแม็ก 31 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
ข้อต่อเชื่อมก้นข้อศอก 90 องศา A815 WPS31803/32205 2205 เฟอร์ริติกออสเทนนิติกสเตนเลส
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, API, CE, PED, AD2000 |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
เครื่องมือตัวเชื่อมต่อการบีบอัดปลอกโลหะคู่ 1/16 "~ 1" สแตนเลส 316 ข้อต่อท่อ Swagelok เท่ากับข้อต่อที
| มาตรฐาน: | SUS 304 (ERW) |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
CuNi 90/10 ข้อศอก 45/90/180 องศาทองแดงนิกเกิล 90/10 สั้นรัศมีก้นอุปกรณ์เชื่อม NPS 2 "8" 2 มิลลิเมตร 2.5 มิลลิเมตร 3.5 มิลลิเมตร
| ขนาด:: | 1/2 "~ 48" (DN15mm ~ 1, 200mm) |
|---|---|
| ชนิด:: | Elbow 45/90/180 องศาทองแดง NICKEL |
| มาตรฐาน: | ASME: ANSI B16.9, ANSI B16.28, MSS SP75 • DIN: DIN2605, DIN2615, DIN2616, DIN2617, DIN28011 • SGP: J |
PN10 CuNi หน้าแปลนเหล็กปลอมแปลง 90/10 EEMUA145 ANSI B16.5 ระดับคลาส 150 # ~ 2500 #
| มาตรฐาน: | EEMUA 145 |
|---|---|
| เสร็จสิ้น: | รีดเย็น |
| ขนาด: | 2/1 '' ~ 72 '' |
หน้าแปลนเชื่อมฟอร์จหลอมเหล็ก Din2632 EEMUA145 ANSI B16.5
| ขนาด: | 1-48inch |
|---|---|
| เผชิญ: | RF (หน้ายก); FF (หน้าแบน); RTJ (ข้อต่อวงแหวน), RJ (หน้าข้อต่อวงแหวน) TG (หน้าลิ้นและร่อง); MFM (ใบหน |
| มาตรฐาน: | EEMUA 145 |
หน้าแปลนเหล็กหลอม 3000 มม., 2507 UNS S32750 2507 2 "150 # สแตนเลสสตีลสลิปบนหน้าแปลน
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน tobo |
|---|---|
| วัสดุ: | UNS S31803S32750S32760 |
| ขนาด: | 1/2 "ถึง 120", DN 10 ถึง 3000 MM |
8 '' สแตนเลสสตีลหน้าแปลนสำหรับเชื่อมท่อ 300LB DN15 ~ 1500
| ชื่อสินค้า: | TOBO SO Flange |
|---|---|
| วัสดุ: | F51 / 2205, F53 / 2507 |
| ขนาด: | DN15 ~ 1500, 1/2 "~ 60" |
อุปกรณ์เชื่อมแบบเชื่อมต่อสองทาง 2507 LR 90 DEG 4 "SCH60 ANSI B16.9 สำหรับการเชื่อมต่อ
| ต้นฉบับ: | จีน |
|---|---|
| วัสดุ: | 2507 |
| ขนาด: | 4'' |
8 "SCH80 โลหะผสมก้นเชื่อมอุปกรณ์ปลอมแปลงหมวกนิกเกิลทองแดง 20 บาร์ C7060 วัสดุ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หมวก |
|---|---|
| วัสดุ: | C7060 |
| ขนาด: | 8'' |

