ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
SS Stub End สแตนเลส Stub สิ้นสุด ASTM B366 นิกเกิล 200 201 WPN / WPNL Monel 400 WPNC
| ผลิตภัณฑ์: | ASME / ANSI B16.9 Stub สิ้นสุด |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM B366 นิกเกิล 200 201 WPN / WPNL, Monel 400 WPNC |
| ช่วงขนาด:: | 1/2 "-24" DN15 - DN1200 1/2 "- 48" |
ASTM A403 WP317L / 310H / 321H สเตนเลสปลายปลายตักข้อต่อ 10 นิ้ว SCH40S
| ขนาด: | 2/1 '' ~ 48 '' (Seamless); 16 '' ~ 72 '' (Welded) |
|---|---|
| วัสดุ: | ASME / ANSI B16.9 ASTM A403 WP304H / 310H |
| การเชื่อมต่อ: ความหนา:: | SMLS, งานเชื่อม |
904L / NO8904 / 1.4539 ปลายข้าวสแตนเลสสิ้นสุด Lap Joint Stub End 1/2” ถึง 24”
| ชื่อสินค้า:: | ก้นเชื่อมสเตนเลสข้อต่อสเตนเลส |
|---|---|
| ช่วงขนาด:: | DN15-DN600 (1/2 "-24") ชนิดไม่มีรอยต่อ DN15 - DN1200 (1/2 "- 48") ประเภทรอย |
| การทดสอบ:: | สเปกโตรมิเตอร์อ่านโดยตรง, การทดสอบที่หยุดนิ่ง, เครื่องตรวจจับข้อบกพร่อง X-Ray, เครื่องตรวจจับข้อบกพร |
12 นิ้วก้นเชื่อมปลายสแตนเลสต้นขั้วสิ้นสุด SCH80 ASME / ANSI B16.9 MSS SP-43
| วัสดุ: | UNS S31803, UNS S32750, UNS S32760 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| กระบวนการผลิต: | Push, กด, Forge, Cast, ฯลฯ |
ASTM A234 WP12 A234 ข้อต่อเชื่อมตะเข็บไร้รอยต่อ / ข้อต่อท่อเชื่อมก้น
| วัสดุเกรด: | ASTM A234 WP12, A234 WP11, A234 WP22, A234 WP5, A234 WP9 A420 WPL8, A420 WPL9 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-96 นิ้ว 15-2400MM |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
ชนเชื่อมสเตนเลส Lap ร่วมต้นขั้วสิ้นสุดเย็นที่เกิดขึ้นสำหรับอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ต้นขั้ว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | 1/2"-72" |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด |
อุปกรณ์เชื่อมเชื่อมชนโลหะผสมนิกเกิล
| มาตรฐาน: | ASTM a182 F 304, 304L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| ขนาด: | 8/1 '' ~ 6 '' |
Sockolet 24” x 2” อุปกรณ์เชื่อมชน B564 GR N10276 SCH 40S CLASE 3000 SW MSS SP-97
| มาตรฐาน: | ASTM B564 GR N10276 |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| ขนาด: | 1/8''~6'' |
ASTM A105 ANSI WN RTJ หน้าแปลนเหล็กฟอร์จ 3.1 ใบรับรอง ASME B16.5
| พิมพ์: | หน้าแปลน WN |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2''~48'' |
| ระดับชั้น: | 150#~2500# |
กด Stub สแตนเลสลงท้ายด้วย 1/2 "- 48" เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก A403-316L
| มาตรฐาน: | A403-316L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |

