ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
OEM Seerein สแตนเลส Reducer Tee 304/316L แก้ไขวิศวกรรมขัง
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หญิง |
| เทคนิค: | ผงเหล็ก |
ข้อต่อเชื่อมก้นสแตนเลสแบบไม่มีรอยต่อท่อฟิตติ้งท่อสามทางทีลดที
| รหัสหัว: | กลม |
|---|---|
| ความทนทาน: | ดีมาก |
| ตัวอย่าง: | ตัวอย่างได้อย่างอิสระ |
โลหะคาร์บอน ASTM A105 แฟลนจ์ตาบอด 300# 4' ภาพ 8 แฟลนจ์
| ประเภทใบหน้า: | ยกหน้า, หน้าแบน, ข้อต่อแบบวงแหวน |
|---|---|
| ปลายผิว: | สวย |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องไม้ |
45 องศาสแตนเลส Fittings เอลโค - 1/8 "-4" SS304/316 SCH80, เหมาะสําหรับอุตสาหกรรมปั๊มน้ําและการประมวลผลเคมี
| อีเมล: | andyhuang@cnjdgy.com |
|---|---|
| กระบวนการ: | การตีขึ้นรูป + การตัดเฉือน + การรักษาความร้อน |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
ASME B16.11 สายสแตนเลสที่มีเส้นใยสําหรับสารเคมีความดันสูง
| ใบสมัคร: | สายท่อเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
| ประเภทร่างกาย: | ที |
อุปกรณ์เชื่อมข้อต่อสแตนเลสสตีลข้อศอกเชื่อมท่อ SS ข้อศอก SCH5S-SCHXXS
| ชื่อสินค้า: | ศอกสแตนเลส |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | ศอกก้นเชื่อม |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
ASTM A403 WP347 สแตนเลสข้อศอก 90 องศา ASTM, JIS, BS, DIN, UNI มาตรฐาน
| สถานที่กำเนิด:: | เซี่ยงไฮ้จีน |
|---|---|
| การจัดส่ง:: | ทางทะเลหรือทางอากาศ |
| ขนาด: | 1/8 "NB ถึง 48" NB (ไม่มีรอยต่อ & รอย) |
โลหะผสมซุปเปอร์อัลลอย Incoloy 25-6MO แผ่นเหล็ก SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Super Alloy Incoloy Alloy 25-6MO แผ่นเหล็ก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| การกัดข้างและการกัดร่อง: | การเก็บผิวละเอียด - ความลึก 0.050" - 0.009"/อัตราป้อนฟัน - 140SFM |
ซูเปอร์ / Incoloy โลหะผสม 25-6MO สแตนเลสบาร์เอสจีเอ / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Super Alloy Incoloy Alloy 25-6MO เหล็กเส้น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เหล็กเส้น |
| การกัดข้างและการกัดร่อง: | การเก็บผิวละเอียด - ความลึก 0.050" - 0.009"/อัตราป้อนฟัน - 140SFM |
ASTM B443 AMS 5599 BS3072 แผ่นสแตนเลส SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | INCONEL ล้อแม็ก 625 แผ่นเหล็ก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| มาตรฐาน: | ASTM B443 AMS 5599 BS3072 |

