ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
ฝาปิดช่องระบายอากาศแบบสเตนเลสสตีลขนาด 3 นิ้วฝากระโปรงท้ายท่อระบายอากาศรอบตะแกรง
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | รอบหมวก |
| ชื่อ: | ฝาปิดช่องระบายอากาศ |
ฝาปิดช่องระบายอากาศแบบสเตนเลสสตีลขนาด 4 นิ้วฝากระโปรงท้ายท่อระบายอากาศรอบตะแกรง
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | รอบหมวก |
| พิมพ์: | หมวก |
ฝาปิดช่องระบายอากาศแบบสเตนเลสสตีลขนาด 5 นิ้วฝาปิดช่องระบายอากาศแบบกลม
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | รอบหมวก |
| การบรรจุ: | ถุงพลาสติก,กล่อง,เคสไม้ |
หน้าแปลน NIPO 150 LB STD RF ดูเพล็กซ์สแตนเลสทองแดงนิกเกิล 70/30 6'' x 1-1/2'' ครีบ 904L
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
|---|---|
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
| สี: | ความต้องการของลูกค้า |
Nipo Flange Forged Stainless Steel 2 '' X 1-1 / 4'' 150LB SCH40s หน้าแปลน Weldo ทองแดง - นิกเกิล 70/30 Super Duplex
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
เหล็กกล้าไร้สนิมดูเพล็กซ์ ASTM A182 F55 S32760 หน้าแปลนฟอร์จ Zeron 100
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
อุปกรณ์เชื่อมซ็อกเก็ตคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิมความดันสูงที 3000/6000 / 9000Lbs
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
Sfenry Forged Carbon Steel Standard ASME B16.5 SCH40 SCH80 ASTM A105 หน้าแปลนคอเชื่อม
| ขนาด: | 1/2" - 60" |
|---|---|
| ระดับ: | 150-2500# |
| เผชิญ: | ตามรูปวาด |
หน้าแปลนเหล็กเพล็กซ์ซุปเปอร์ F44 A790 UNS S31254 SW-RF 1" X 600# อุปกรณ์ท่อแรงดันสูง
| วัสดุ: | ASTM A182-GR.F44 |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | RF,FF,RTJ |
| เทคนิค: | ปลอม |
ข้องอ 90 องศา สแตนเลส 304 ข้องอ 1/2 ข้องอ 4 นิ้ว
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, API, PED, AD2000, IBR |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |

