ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
รัศมียาวศอก 45 องศา ASME B16.9 BW WROUGHT-S ASTM A 234 GR WPB GA-E-60112
| รูปร่าง: | เท่ากัน กลม เท่ากันและลดลง |
|---|---|
| รูปร่างลักษณะ: | ข้อศอก ข้อต่อ ไร้รอยต่อ เชื่อม |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
ASTM B16.9 WP316L 2" SCH10S อุปกรณ์ประกอบท่อสแตนเลส
| วัสดุ: | UNSS31803 |
|---|---|
| ดีเอ็น: | 15-1200 |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
TOBO เครื่องลดความจุ 2205 SCH10
| ชื่อสินค้า: | ตัวลดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
ชุดปั่นเทีบีบีทุ๊บเท่า ๆ กัน สังกะสีไนเคิล NI200 NI201 1-48 " STD ไม่มีสาย 1/2' - 4' ASME B16
| การใช้งาน: | น้ํามัน/สารเคมี/พลังงาน/ก๊าซ/โลหะ/การสร้างเรือ/การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO 9001/API/CE/PED/SGS/BV/ฯลฯ |
| การเชื่อมต่อ: | ผสมผสาน/ผสาน/ผสานซ็อต |
2 นิ้ว 904L / A403 WP304 LR / SR ไม่มีรอย / weld สแตนเลส
| Size: | 1-48 inch |
|---|---|
| เกรดวัสดุ: | WP304 |
| Type: | Seamless or weld |
ISO CE API PED BV LR ABS DNV สแตนเลสสแตนเลสเอลโค้ทเคลือบ Sch 5s สแตนเลสท่อ
| การบํารุงผิว: | การเคลือบ/การเป่าทราย/การสับ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| การใช้งาน: | ระบบท่อ/น้ำมันและก๊าซ/เคมีภัณฑ์/โรงไฟฟ้า |
ANSI B หน่วยปรับปรับท่อสแตนเลสสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | ตัวลดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
อุปกรณ์เชื่อมข้อต่อสแตนเลสสตีลข้อศอกเชื่อมท่อ SS ข้อศอก SCH5S-SCHXXS
| ชื่อสินค้า: | ศอกสแตนเลส |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | ศอกก้นเชื่อม |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
ASTM A403 WP347 สแตนเลสข้อศอก 90 องศา ASTM, JIS, BS, DIN, UNI มาตรฐาน
| สถานที่กำเนิด:: | เซี่ยงไฮ้จีน |
|---|---|
| การจัดส่ง:: | ทางทะเลหรือทางอากาศ |
| ขนาด: | 1/8 "NB ถึง 48" NB (ไม่มีรอยต่อ & รอย) |
MARILOY S400 / TPY JIS G 3454/57 90 องศา ELBOW LR ลดความเข้มข้น
| วัสดุเกรด: | MARILOY S400 / TPY JIS G 3454/57 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-96 นิ้ว 15-2400MM |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |

