ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
ความต้านทานการกัดกร่อนสแตนเลส Tee 316ti, 317l, 347h ชนทีเชื่อม
| วัสดุ: | UNS S32750 UNSS32760 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-60inch |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
สุขาภิบาล 90 องศาศอกก้นเชื่อมอุปกรณ์ท่อยิงระเบิด DN 150
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ศอกสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
ฟิตติ้งข้อต่อก้น 3 นิ้ว Lap Joint Sch 20 SMO 254 JIS B 2312
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปลายขั้วสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
อุปกรณ์ข้อต่อเชื่อมแบบพ่นชน, ASTM A269 ลดสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตัวลดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
A815 UNSS31803 Tee เท่ากับซูเปอร์เพล็กซ์สแตนเลส 1 - 48 นิ้ว 15-1200 DN
| วัสดุ: | UNS S32900 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48inch |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
CUNI 90/10 1 1/2 นิ้ว 90 องศาซ็อกเก็ตเชื่อมหรือเส้นเลือดฝอยสิ้นสุดข้อศอกปลอมแปลง
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอกข้อต่อท่อ TOBO |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS B2311, B2312, B2312, B2 |
| ขนาด: | 1/8 "-10" |
UNS S32760 ศอกสเตนเลสสตีลแบบไม่มีรอยต่อ 45D LR Elbow ASTM A815
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | WP304 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
ซูเปอร์เพล็กซ์ UNS S32760 สแตนเลส Seamless 1 1/2 "Sch10S 90D LR
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | WP304 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
CuNi 70/30 C71500 ข้อศอกเชื่อมต่อ 90D 2 "องศาข้อศอก Sch40 ASME B16.9 ก้นเชื่อมท่อ
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| เกรดวัสดุ: | WP304 |
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อหรือรอยเชื่อม |
Gost BW ข้อศอกยาวรัศมีเชื่อมศอก 3 นิ้ว SCH40 ท่อเหล็กคาร์บอนศอก
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | WP304 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |

