ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
หลอดนิกเกิลทองแดงสดใส C70600 C71500 - Cu-Ni Weldolet C70600 C71500 C71640
| วัสดุ: | นิกเกิลทองแดง |
|---|---|
| ขนาด: | 1-60inch |
| OD: | 1-600mm |
อุปกรณ์เชื่อมชน ANSI B16.9 ASTM A336 F5 Barred Tee 3 "X 3" Sch 40
| วัสดุเกรด: | แบร์รี่ ตี๋ |
|---|---|
| ขนาด: | มาตรา 80 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
ASTM / ASME S / A336 / SA 182 F 310S TEE ลดขนาด 12 "X 10" SCH40 อุปกรณ์เชื่อมชน ANSI B16.9
| วัสดุเกรด: | ลด TEE |
|---|---|
| ขนาด: | SCH 40 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
จำแนก 4 นิ้ว SS Stub สิ้นสุดฟิตติ้งกับสนิมลบ / ดำเคลือบผิว
| พิมพ์: | ต้นขั้ว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | 1/2"-72" |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด |
BW ฟิตติ้ง ANSI B16.9 ASTM A234 WP11 Barred Tee DN100 4" STD
| วัสดุเกรด: | A234 WP11 เสื้อยืด Barried Tee |
|---|---|
| ขนาด: | 4" X 3" STD |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
ASTM / ASME S / A336 / SA 182 F 310H Barred TEE ที่เท่ากัน 10 "X 10" SCH40 อุปกรณ์เชื่อมชน ANSI B16.9
| วัสดุเกรด: | ลด TEE |
|---|---|
| ขนาด: | SCH 40 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
ASTM / ASME S / A336 / SA 182 F 316Ti Barred TEE ที่เท่ากัน 10 "X 10" SCH40 อุปกรณ์เชื่อมชน ANSI B16.9
| วัสดุเกรด: | ลด TEE |
|---|---|
| ขนาด: | SCH 40 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
ASTM / ASME S / A336 / SA 182 F 317L Barred TEE ที่เท่ากัน 10 "X 10" SCH40 อุปกรณ์เชื่อมชน ANSI B16.9
| วัสดุเกรด: | ลด TEE |
|---|---|
| ขนาด: | SCH 40 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
ASTM / ASME S / A336 / SA 182 F45 / S30815 Barred TEE ที่เท่ากัน 10 "X 10" SCH40 อุปกรณ์เชื่อมชน ANSI B16.9
| วัสดุเกรด: | ลด TEE |
|---|---|
| ขนาด: | SCH 40 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
ASTM A694 F42 Barred TEE Barred Tee 8 "X 8" SCH80 อุปกรณ์เชื่อมชน ANSI B16.9
| วัสดุเกรด: | แบร์รี่ ตี๋ |
|---|---|
| ขนาด: | มาตรา 80 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |

