ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5026 ผลิตภัณฑ์.
12 นิ้วก้นเชื่อมปลายสแตนเลสต้นขั้วสิ้นสุด SCH80 ASME / ANSI B16.9 MSS SP-43
| วัสดุ: | UNS S31803, UNS S32750, UNS S32760 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| กระบวนการผลิต: | Push, กด, Forge, Cast, ฯลฯ |
ASME B16.9 ราคาโรงงาน Gr2 อุปกรณ์ท่อไทเทเนียม Titanium Stub End DN20 DN500 Sch80S
| การทดสอบ: | NDT, ไฮโดรสแตติก, ความแข็ง ฯลฯ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กล่องกล่อง |
| การบํารุงผิว: | ขัด, พ่นทราย, สังกะสี |
ข้อต่อเชื่อมก้นข้อศอก 90 องศา A815 WPS31803/32205 2205 เฟอร์ริติกออสเทนนิติกสเตนเลส
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, API, CE, PED, AD2000 |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
เครื่องลดความเข้มข้น SMLS BW SCH5S/SCH10S/SCH40S SS ANSI ASME B16.9 ASTM SA403-WP321
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม โลหะผสมเหล็ก |
| แพ็คเกจ: | กล่องไม้ พาเลทไม้ ถุงพลาสติก |
อุปกรณ์เชื่อมข้อต่อลดแรงกระแทก DIN EN ASTM BS
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | เกรด: หมายเลข UNS C10100, 10200, 10300, 10800, 12200, 70600 / CU NI 90/10 |
| ขนาด: | 1 "-48" 15mm-2400mm |
UNS S32760 ASTM อุปกรณ์เชื่อมชน A182 F55 S32760 1.4501 Zeron 100 LR Elbow Tee Reducer
| วัสดุเกรด: | UNS S32760 ASTM A182 F55 / S32760 / 1.4501 / ซีรอน 100 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
| ความหนา: | Sch5s-Schxxs |
CuNi 90/10 C70600 DIN มาตรฐาน 1 1/4 นิ้ว OD38 หน้าแปลนเหล็กหลอมภายใน DN32 PN16
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน tobo |
|---|---|
| วัสดุ: | CuNi 90/10 |
| ขนาด: | 1/2 "- 144" |
ลด BARRED TEE 600 # DN250 X DN200 SCH 160 X SCH 80S ASTM A403 WP 316L
| ชื่อ: | Barred Tee |
|---|---|
| วัสดุ: | WP 316L |
| มาตรฐาน: | ASTM A815 |
1/2 '' เกลียวปะเก็นแผลเกลียวโลหะแหวนแบน ASTM A403 WP347 ASME B16.9
| ชื่อสินค้า: | 1/2 '' เกลียวปะเก็นแผลเกลียวโลหะแหวนแบน ASTM A403 WP347 ASME B16.9 |
|---|---|
| สี: | สีใด ๆ |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED |
หน้าแปลนสแตนเลสดูเพล็กซ์ 2507, 2205, 2304, 153MA, 253MA, 309, 904L, 2595
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน TOBO |
|---|---|
| วัสดุ: | Monel 400 & 500, Inconel 600 & 625 |
| ขนาด: | 26 "-60" (DN650-1500) |

