ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ขดลวดเหล็กชุบสังกะสีและแผ่น EN 10142, EN 10147, EN 10292, JIS G3302
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กม้วนและแผ่นเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | หนา*กว้าง*ยาว 0.11-6mm*600-1500mm*C |
แผ่นเหล็กทะเล A420, D420, E420, F420, SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กมารีน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว 3-450mm*1220-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นเหล็กแพลตฟอร์มนอกชายฝั่ง API 2HGr50, 355EMZ, 450EMZ, S355G8 + M, A131 เกรด A, A131 เกรด AH36, A131 เกรด FH32
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กแพลตฟอร์มนอกชายฝั่ง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว6-300mm*1500-4200mm*5000-18000mm |
แพลตฟอร์มน้ำมันแผ่นเหล็ก API 2HGr50, 355EMZ, 450EMZ, S355G8 + M, A131 เกรด A, A131 เกรด AH36, A131 เกรด FH32
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กแท่นน้ำมัน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว6-300mm*1500-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นเหล็กต่อเรือ AH32, AH36, AH40, DH32 SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กต่อเรือ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว 3-450mm*1220-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นเหล็กสำหรับถังแรงดัน P265GH, P355GH, 16Mo3, 15Mo3, A204 SGS / BV / ABS / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กแผ่นดันเรือ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว6-450mm*1500-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นเหล็ก P235GH, P265GH, P295GH, P355GH, 16Mo3, P460NH, P460NL1, P460NL2, A203 / A203M A515 เกรด 60, A515 เกรด SA203 / SA203M
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา * กว้าง * ยาว 6-450 มม. * 1500-4200 มม. * 5,000-18000 มม |
|---|---|
| เกรดเหล็กหลัก: | P265GH, P355GH, 16Mo3, 15Mo3, A204 เกรด A, A285 เกรด C, SA299 เกรด A, SA387, A516 เกรด 70, A537 ชั้น |
| บริการเพิ่มเติม: | ยิงระเบิดและจิตรกรรมตัดและเชื่อมตามคำขอของผู้ใช้ |
หน้าแปลนเหล็กคาร์บอนรูปหน้าแปลนคอสูงสแตนเลส หน้าแปลนเชื่อมก้นสแตนเลส
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม โลหะผสมเหล็ก |
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่องไม้ พาเลทไม้ ถุงพลาสติก |
สแตนเลส 304/316L รวดเร็วเชื่อมต่อ fittings นิ้วมือสําหรับตกแต่งและน้ําเหลวการ์ดความดัน นิ้วมือ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
| เทคนิค: | ไร้รอยต่อ |
อุปกรณ์เชื่อมก้น ASTM A403 / A403M WP316 สแตนเลส 4 '' ศอกรัศมียาว 90 องศา
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม โลหะผสมเหล็ก |
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่องไม้ พาเลทไม้ ถุงพลาสติก |

