ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลส เอลโค 2 นิ้ว Ss 304 Ss316 หญิง Threaded 90 องศา
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมเกลียว |
| เทคนิค: | ปลอมแปลง |
METAL สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสสแตนเลสสสแตนเลสสแตนเลสสสแตนเลสสสแตนเลสสสแตนเลสสสแตนเลสสสแตนเลส สแตนเลสสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสแตนเลสสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตนเลสแตน9
| ความดัน: | 3,000 ปอนด์, 6000 ปอนด์ |
|---|---|
| การใช้งาน: | น้ำมันและก๊าซ, เคมี, การผลิตไฟฟ้า ฯลฯ |
| ระดับ: | โลหะผสมนิกเกิล |
เหล็กกล้าไร้สนิมปลาย SCH40 STD SCH80 ASME B16.9 หน้าแปลนข้อต่อเชื่อมก้น
| แอปพลิเคชัน: | น้ำมันและก๊าซ ปิโตรเคมี เคมีภัณฑ์ พลังงาน การกลั่นน้ำทะเล การต่อเรือ การก่อสร้าง |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม ไร้รอยต่อ ประดิษฐ์ |
| มิติ: | ANSI/ASME B16.9, B16.28, MSS-SP-43 |
อุปกรณ์ประกอบท่อเอลโก้สแตนเลส 45 องศา ซ็อคเก็ตสเวอดรัมยาว อุปกรณ์ประกอบเอลโก้โกง
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| รูปทรง: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
แผ่นเหล็กผุกร่อน, S355J2WP, S355J2WCor-ten A, Cor-ten B, 09CuPCr
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กผุกร่อน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว2-450mm*1220-4200mm*5000-18000mm |
หม้อไอน้ำแผ่นเหล็กเรือดันแผ่นเหล็ก P265GH, P355GH, 16Mo3, เกรด A, A285 เกรด C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กหม้อน้ำ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว6-450mm*1500-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นเหล็กโครงสร้างคาร์บอนทั่วไป / แผ่นสแตนเลส S235JR A283 เกรด C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว2-700mm*1220-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นสแตนเลสหุ้มแผ่นคอมโพสิต Q235B + 304, Q345R + 304, A516 เกรด 70 + 304
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กหุ้ม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
แผ่นเหล็กคาร์บอน S235JR, A283 เกรด C, A36, St37-2, A537 เกรด 70, SS400, SM400A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กโครงสร้างคาร์บอนทั่วไป |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว2-700mm*1220-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นสแตนเลสความแข็งแรงสูงเป็นพิเศษ A420, D420, E420 SGS / BV / ABS / LR / TUV
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเรือความแข็งแรงสูงพิเศษ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว 3-450mm*1220-4200mm*5000-18000mm |

