ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5026 ผลิตภัณฑ์.
ข้องอเหล็กกล้าไร้สนิม ASTM A403 WP 304 ตัวลดข้อต่อก้นเชื่อมโรงงานในจีน
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
SCH40 ASTM B16.9 ข้อต่อท่อเหล็กคาร์บอนที่มีการเชื่อมแบบก้น
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
สแตนเลส 304 316L เท่ากันลด 3way ~ 6ways ข้ามสูญญากาศ ISO-K ISO-F หน้าแปลน ISO จุกนมเต็มครึ่งหนึ่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สแตนเลส 304 316L เท่ากันลด 3way ~ 6ways ข้ามสูญญากาศ ISO-K ISO-F ISO จุกนมเต็มครึ่งหนึ่งที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
Swagelok Type Tee พร้อมปลอกโลหะสแตนเลส Double Equal Union Tee 1/2 Inch Tube OD Compression
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สุขาภิบาล SS304 SS316L สแตนเลสเกรดอาหารตัวลดท่อนอกรีต / ศูนย์กลาง
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
สแตนเลส DIN สุขาภิบาล 304 316L ตัวลดรอยเยื้องศูนย์
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
อุปกรณ์ประปา ข้อต่อท่อสแตนเลส ตัวลดศูนย์กลางเยื้องศูนย์กลาง
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
Duplex Steel Sch5 - Sch160 A185 F53 2507 ASME ANSI Stainless Pipe Fitting Concentric / Ecccentric Reducer
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
โรงงานผลิตเหล็กกล้าคาร์บอนฟิตติ้งท่อเหล็กกล้าไร้สนิมตัวลดแรงเสียดทาน
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |

