ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ASTM ASME A515-60 API 590 150 LBS 3/4 "สแตนเลสตาข่ายตาบอดรูป 8 Flange
| ประเภทสินค้า: | WN หน้าแปลน |
|---|---|
| การใช้งาน: | การเชื่อมต่อท่อ |
| คําสําคัญ: | เหล็ก |
สแตนเลส 304/316 ชายเท่ากันเส้นท่อปรับความดันสูง Hex นม BSP NPT
| การบรรจุ: | กล่องไม้ในกล่องไม้หรือพาเลท |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-100มม |
| การใช้งาน: | การเชื่อมต่อท่อ |
METAL ASTM A312 TP316L สายพัดลมกลาง สายพัดลมปลาย BLE*PSE สายพัดลมปลาย
| Thickness: | 0.5-100mm |
|---|---|
| Design: | ASME B16.11 |
| Pressure: | 3000lb,6000lb |
METAL ASTM A312 TP316L สายพัดลมกลาง สายพัดลมปลาย BLE*PSE สายพัดลมปลาย
| รูปทรง: | วีลโดเล็ต โซโกเล็ต ธีราโดเล็ต |
|---|---|
| คุณภาพของวัสดุ: | ทองแดง |
| การตรา: | เหล็กกล้าคาร์บอน: 1/8 |
TOBO 3000# ทองแดงโกหก 3/8" NPT หัวท่อ Hex Cap สําหรับการปรับปรุงปั๊มน้ําแรงดันสูง & การใช้งานอุตสาหกรรม
| ชนิด: | ไร้รอยต่อ |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม, การเชื่อมแบบก้น |
| สีผิว: | เงิน, ดำหรือกำหนดเอง |
ท่อติดตั้ง 45 องศา SW / TH 3000LB ASTM A182 F316L ASME B16.11 เหล็กไร้ขัด 3/4 Thread
| อุณหภูมิ: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| รูปร่างรายการ: | ข้อศอก 90 องศา |
| การบรรจุ: | บรรจุสมุทรมาตรฐาน |
หมวกปลายท่อเหล็กไร้ขัด หมวกปลายผลิตภัณฑ์จุดสําหรับท่อ
| ระยะอุณหภูมิ: | สูงถึง 1,000°F |
|---|---|
| ความยาว: | 5.8 ม. หรือ 6 ม |
| การใช้งาน: | ท่อส่งแก๊ส/น้ำมัน/น้ำ |
แผ่นเหล็กสำหรับท่อ, X42, X46, L320 SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กสำหรับท่อ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว6-80mm*1500-4200mm*5000-18000mm |
ข้อศอก SCH สแตนเลสสตีลปิโตรเลียม 40 "ASME B16.9 ASTM A815 / UNS S32205
| วัสดุ: | ASTM A815 / UNS S32205 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
317l 347h สแตนเลส Tee 310s 904l A815 S31803 เท่ากับทีท่อ
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | UNS S32750 UNSS32760 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |

