ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลสสุขาภิบาล 304 316 ข้อต่อสามทางท่อสแตนเลสเกรดอาหารแคลมป์ไตรแคลมป์ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ตัวเชื่อมต่อเกลียวสแตนเลสเต้าเสียบด้านข้างอุตสาหกรรมอุปกรณ์ท่อทีออฟครอส 4 ทางหล่อด้านข้างที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
1/2 นิ้ว BSP NPT วัสดุท่อประปาสแตนเลสเกลียว SS304 / 316 อุปกรณ์ท่อทีสำหรับน้ำประปา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ส่วนประกอบ KF สุญญากาศไร้รอยต่อ 304 ข้อต่อฟิตติ้งสเตนเลสสตีล ตัวลดรูปกรวย
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากับ, ลด, คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
โรงงานจีนร้อนขาย ASTM ss 316l 304 321 310s สแตนเลสรอบบาร์สี่เหลี่ยม
| มาตรฐาน: | ASME SB151 C79200 |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| วัสดุ: | แถบทองแดง-นิกเกิล |
แท่งบาร์หกเหลี่ยมทรงกลม 201 304 316L แท่งสแตนเลสสแตนเลสขายร้อน 3mm 10mm 16mm
| มาตรฐาน: | ASME SB151 C79200 |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| วัสดุ: | แถบทองแดง-นิกเกิล |
304 / 316L สแตนเลสสุขาภิบาลงอข้อศอก 90 องศาเชื่อม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | ที่หนีบ |
อุณหภูมิสูง Inconel 625 ท่อ Monel 400 K500 ท่อ Incoloy 800 Hastelloy C22 C4 Tube
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อ |
| วัสดุ: | อินโคเนล 625/อินโคเนล 625/แฮสเทลลอย C276/904L |

