ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดที่กำหนดเองก้นรอยเชื่อมต่อท่อสั้นตักร่วมปลายขั้ว OD43mm ความยาว 51 มิลลิเมตร
| วัสดุ: | สแตนเลส, สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
| Technics: | ปลอมแปลง |
SCH10 Butt-Weld รัศมียาว 90 องศา Elbow Bend Pipe
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, ANSI / ASME |
| รูปร่างรายการ: | ข้อศอก 90 องศา |
ข้อต่อท่อสแตนเลส 304/304L รัศมียาว 90 องศาศอก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อต่อท่อสแตนเลส 304/304L รัศมียาว 90 องศาศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| เทคนิค: | หลอม/หล่อ |
ฟิตติ้งเชื่อมชนเท่ากับลดรอยต่อตรงลดข้อศอกก้นรอยสแตนเลสท่อฟิตติ้ง
| พิมพ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI,DIN,BS,ASME B16.9,GB |
| วัสดุ: | สแตนเลสดูเพล็กซ์ |
คุณภาพ ASTM SUS GB 10mm สแตนเลส 2205 304 316 316L แท่งกลมสี่เหลี่ยม
| มาตรฐาน: | ASME SB151 C79200 |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| วัสดุ: | แถบทองแดง-นิกเกิล |
ASTM SCH80 ท่อเหล็กคาร์บอน ข้อต่อลดศูนย์กลาง เหล็กกล้าไร้สนิม ตัวลดประหลาด
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
ตัวเชื่อมต่อท่อเหล็กกล้าไร้สนิม SS ท่อชนิด Y 1/4 Barb Splicer Joint Coupler Adapter ข้อต่อท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
ผู้ผลิต SS316L ข้อต่อท่อสุขาภิบาลสแตนเลสเกรดอาหารเท่ากับข้ามที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
สแตนเลสสตีลฟิตติ้งเชื่อมก้นสุขาภิบาลฟิตติ้งท่อข้อศอกนอกรีต 1/2 "-6"
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
9.52 มม. 304 ทีสแตนเลส, อุปกรณ์ทีแรงดันสูงสำหรับการเชื่อมต่อท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

