ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
จีนทำความแม่นยำรอย 201 202 304 304L 316 316L ท่อเหล็กสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2507 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ASTM 201 304 304L 316L ราคาท่อและท่อเหล็กกล้าไร้สนิมที่ทนต่อการกัดกร่อนแบบกลมขัดเงา / รอย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2507 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ Astm A312 Tp316 316l ท่อสแตนเลสแบบกำหนดเอง 1.4462 ท่อสแตนเลสดูเพล็กซ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2507 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
A358 S31254 ขายท่อสแตนเลสเพศตรงข้าม Duplex Welded ท่อสแตนเลสแบบกำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2507 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
AISI 201 202 โรงงานท่อสแตนเลสขัดเงากระจกดูเพล็กซ์เชื่อมท่อสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2507 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
API 5 GR.B เส้นผ่านศูนย์กลางขนาดใหญ่ Astm 519 ท่อเหล็กคาร์บอนไม่มีรอยต่อชุบสังกะสี
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง ท่อบอยเลอร์ ท่อแก๊ส ท่อน้ำมัน ท่อเจาะ ท่อไฮโดรลิค ฯลฯ |
|---|---|
| สิ้นสุด: | ธรรมดา เอียง เกลียว |
| ความยาว: | 5.8m, 6m, 11.8m, 12m หรือตามความต้องการ |
ท่อโลหะผสมดูเพล็กซ์ที่ผลิตตามสั่งพร้อมความหนาผนังที่ผลิตขึ้นตามมาตรฐานที่เข้มงวดสำหรับการใช้งานนอกชายฝั่งและทางทะเล
| Outer Diameter: | Customized |
|---|---|
| Surface Treatment: | Polished, Mirror, Etc |
| Size: | Customized |
ASTM A234 WPB WPL6 อุปกรณ์เชื่อมชนลดข้อศอก, ที, ต้นขั้วปลาย, ฝาท้ายท่อ
| วัสดุ: | ASTM A234 WPB WPL6 |
|---|---|
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
| การทดสอบ:: | สเปกโตรมิเตอร์อ่านโดยตรง, การทดสอบที่หยุดนิ่ง, เครื่องตรวจจับข้อบกพร่อง X-Ray, เครื่องตรวจจับข้อบกพร |
ASTM A335 ท่อสแตนเลสมาตรฐานท่อกลม 6 นิ้ว OD
| มาตรฐาน:: | AISI, ASTM, DIN, EN, GB, JIS, JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดร้อน และรีดเย็น |
| พื้นผิว: | 2B 2D BA No.1 No.3 No.4 HL 8Kบรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง |
ท่อสแตนเลสดูเพล็กซ์ขัดเงา 2205 A790 พร้อมใบรับรอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

