ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ท่อโลหะผสมนิกเกิลมีขนาดแตกต่างกัน 28 B666
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ท่ออุตสาหกรรม ท่อเหล็กกล้าไร้สนิม โลหะผสมนิกเกิลที่ผ่านการอบอ่อน ท่อเหล็กเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
316 304 ท่อเพล็กซ์อัลลอยด์ 2205 310s 200mm 6mm 30x3 aisi 316l ท่อสแตนเลสไร้รอยต่อ / ท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2507 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ท่อสแตนเลสแบบ Duplex ท่อสแตนเลสแบบ Duplex แบบผสมผสาน แบบปรับเปลี่ยนกว้างภายในเพื่อการทํางานที่ดีที่สุด
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| รูปทรง: | ท่อ |
| กว้างนอก: | ปรับแต่ง |
ความหนาของผนังที่กําหนดเอง หลอดเหล็กไร้ขัดเหล็ก Duplex กระจกเคลือบทนทานต่อการกัดกร่อน เหมาะสําหรับหลอดอุตสาหกรรม
| Size: | Customized |
|---|---|
| Inner Diameter: | Customized |
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union, Etc |
15 - 300 มม. SMLS, ASME B36.19 ท่อสแตนเลสดูเพล็กซ์ 18 "ASTM A790 / UNS S32205
| วัสดุ: | ASTM A790 / UNS S32205 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B36.19 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
ท่อสแตนเลสกลม ASTM A270 A554 SS304 316L 316 310S 440 1.4301 321 904L 201 ท่อเหลี่ยม Inox SS ท่อไร้รอยต่อ
| มาตรฐาน: | API 5DP,ANSI A182-2001,ANSI B36.1 |
|---|---|
| ความยาว: | 4-12 ม |
| ระดับ: | 10Cr9Mo1VNb,10MoWVNb,15NiC |
ท่อสแตนเลสดูเพล็กซ์ 2205 A790 ราคาถูกคุณภาพดี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมซุปเปอร์ดูเพล็กซ์ 2205 2507 UNS S32205 S331803 S332750 S32760
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ผู้ผลิตจีนท่อสแตนเลสขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 80 มม. ดูเพล็กซ์ 2520 ท่อสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2507 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

