ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A815 UNS S32750 / UNS S32760 ซูเปอร์เพล็กซ์สแตนเลสข้อศอก 45 องศา / 90 องศา
| ชื่อสินค้า: | ศอกสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | Super Duplex Steel ASTM A815 UNS S32750 / UNS S32760 |
| ใบสมัคร: | ปิโตรเลียม / พลังงาน / เคมี / การก่อสร้าง / ก๊าซ / โลหะผสม / การต่อเรือเป็นต้น |
Con / Ecc ลดสแตนเลส Eucentric Cocentric 10 ถึง 6 ลด
| ประเภท: | ตัวลด Conc / Ecc |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A403 347 / 347H / UNS 31254 / 254SMo |
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
ANSI DIN EN BS JIS ISO หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอมสำหรับท่อส่งก๊าซน้ำมัน
| หมายเลขรุ่น: | หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอม |
| พิมพ์: | Slip-On, Weld-Neck, Blind, Threaded |
ข้อศอก UNS S31803 สแตนเลสแบบสองทาง ASTM A182 F51 / UNS31803 / 1.4462
| ขนาด:: | 1/2 "~ 48" (DN15mm ~ 1, 200mm) |
|---|---|
| ชนิด:: | 45 องศา, 90 องศา, 180 องศา, ยาวสีแดง, ยาวแดง |
| มาตรฐาน: | • ASME: ANSI B16.9, ANSI B16.28, MSS SP75 • DIN: DIN2605, DIN2615, DIN2616, DIN2617, DIN28011 • SGP: |
0.1 มม. - 150 มม. ไร้รอยต่อท่อกลมและท่อ API 5DP
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 31803 ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไม่มีรอยต่อ |
| ระดับ: | ดูเพล็กซ์ 31803 สแตนเลส |
ท่อเหล็กสแตนเลสแบบรีดร้อนหรือรีดเย็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 32205 ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไม่มีรอยต่อ |
| ระดับ: | ดูเพล็กซ์ 31803 สแตนเลส |
F51 ซูเปอร์ดูเพล็กซ์ท่อ / ท่อสแตนเลส DIN1.4462 ASTM A182 GR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 32205 ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไม่มีรอยต่อ |
| เกรด: | F51 ดินแดง 1.4462 |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมดูเพล็กซ์
| มาตรฐาน: | ASTM / ASME A789 / SA789, A790 / SA790, A450, A530 |
|---|---|
| ปลาย: | ท่อเหล่านี้มีปลายธรรมดาปลาย Beveled เกลียวและคุณสมบัติเช่นจุ่มร้อนชุบสังกะสีเคลือบอีพ็อกซี่และ Fbe แ |
| สี: | ดำหรือแดง |
ตัวลดรอยเหล็ก B366 WPNC N04400 8 "STD Concentric Reducer Oil อุปกรณ์ท่อไร้รอยต่อ
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | Grade: UNS NO. เกรด: UNS NO. C10100, 10200, 10300, 10800, 12200, 70600 / CU NI 90/1 |
| ขนาด: | 1 "-48" 15 มม. - 2400 มม |
ท่อโลหะผสมนิกเกิล 28 B666 ทุกขนาด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอนไร้รอยต่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

