ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ forged fittings and flanges ] การจับคู่ 3201 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนคอเชื่อม โลหะผสมเหล็ก ASME B16.5 คะแนน 150LB 300LB 600LB A105 หน้าแปลนเกลียว
| พิมพ์: | หน้าแปลนจาน |
|---|---|
| OD: | 9.5 ถึง 219 มม. |
| ระดับชั้น: | 150#~2500# |
KF10 KF16 KF25 KF40 KF50 สแตนเลส KF หน้าแปลนตาบอดของข้อต่อสูญญากาศและหน้าแปลนสูญญากาศ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
EN1092-1ASME B16.5 เหล็กกล้าไร้สนิมหน้าแปลนโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ PL SO WN LWN
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ansi b16.9 dn250 pn10 304 316 904L stainless steel flanges short butt weld pipe fitting seamless stub end sch10 flange j
| การใช้งาน: | ข้อต่อท่อ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, API, CE, เอบีเอส |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
3000# ASTM A182 F304 90° โกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
ความดันสูงโกหกเหล็กคาร์บอน / เหล็กไร้สแตนเลส โซค็อตท่อ
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| เทคนิค: | ปลอมแปลง |
| รูปทรง: | เท่ากัน |
METAL Elbow Copper Aesthetic Appeal Return Bend Copper Welding Pipe Fitting การปรับท่อทองแดง
| การเชื่อมต่อ: | สายบีท |
|---|---|
| รักษาความร้อน: | การหลอมสารละลาย |
| กระบวนการผลิต: | ดัน กด ฟอร์จ แคสต์ ฯลฯ |
เครื่องติดตั้งท่อเหล็กเมต้า เครื่องลดกระจก UNS N10665 B-2
| กว้างนอก: | 6-813mm |
|---|---|
| ระดับ: | เกรด 1,เกรด 2,เกรด 3,เกรด 4,เกรด 5,เกรด 7,เกรด 9,เกรด 12 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
เหล็กกล้าคาร์บอน ASTM B16.5 Orifice Flange A105 CL300 WN RF Flange
| พิมพ์: | หน้าแปลน/ตีขึ้นรูป/แผ่น/แหวน/เพลา/แขน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI B16.5, ANSI B16.47, MSS SP-44 หรือตามคำขอหรือรูปวาดของลูกค้า |
| ขนาด: | 1/2''~72'' |

