ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนเหล็กหมุนดูเพล็กซ์ 2205 ASME B16.5 ชั้น 150-2500 DN1500 RJ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
10 ใน Ansi B16.5 Cl900 หน้าแปลนแหวนหมุนเหล็กฟอร์จ Astm A181 Gr 70
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน Ss304 ขนาด 1 นิ้วพร้อมก้านท่อฟันสำหรับเชื่อมต่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2 นิ้วหน้าแปลนสแตนเลสข้อต่อหมุนหมุน
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน Dn50 หน้าแปลนแรงดันสูงข้อต่อหมุนสแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
ปลายท่อเหล็กไร้ขัดเคลือบสําหรับ ANSI/DIN/JIS
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI, ASME, DIN, JIS เป็นต้น |
| การใช้งาน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
ASME B16.9 ASTM A234-WPB ความแข็งแรงและความทนทาน
| ความสูง: | 1-1/2 นิ้ว |
|---|---|
| สิ้นสุดการเชื่อมต่อ: | เกลียว |
| ประเภทสินค้า: | ตัวลดคอน/เอคซี |
หมวกปลายเหล็กไร้สแตนเลสที่สามารถปรับแต่งได้
| Heat Treatment: | Normalizing, Annealing, Quenching, Tempering, Etc. |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | กล่องไม้ / พาเลท / ลัง |
| Application: | Petroleum, Chemical, Power, Gas, Metallurgy, Shipbuilding, Construction, Etc. |
ท่อไร้รอยต่อทรงกลมทาสีพื้นผิวสเตนเลสสำหรับการผลิตอาหารและสีย้อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็ก |
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 & 300 ซีรีส์ & 400 ซีรีส์ |
F304 F316L UNS 31803 A105 สแตนเลส / ดูเพล็กซ์ / โลหะผสม / เหล็กกล้าคาร์บอน LJF Lap Joint Flange
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |

