ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดที่กำหนดเอง Sch40 C276 Elbow Ansi B16.9 Hastelloy Pipe Fittings สำหรับการเชื่อมต่ออุตสาหกรรม
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| วัสดุ: | C276 C22 C4 โมเนล 400 K500 |
อุปกรณ์ท่อ Hastelloy สำหรับการเชื่อมต่ออุตสาหกรรมขนาดที่กำหนดเอง Sch40 C276 Elbow Ansi B16.9
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| วัสดุ: | C276 C22 C4 โมเนล 400 K500 |
โลหะ 1" อุปกรณ์ประกอบท่อเหล็กไร้ขัด 90 ระยะยาว Radius องศา
| รายละเอียดการบรรจุ: | ในถุงพลาสติก แล้วในพวง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T หรือ Western Union หรือ LC |
ข้อต่องอได้ดีเยี่ยม อุปกรณ์สแตนเลส 304 317L 316TI 2205 316l อุปกรณ์สแตนเลส
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี มีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
B366 WP1925N UNS N08926 1-24 "Alloy926 Super Austenitic Stainless SteelWelding Pipe Concentric Reducer Fittings
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
สแตนเลสคุณภาพสูง 12X18H10T ข้อต่อท่อโค้งงอ 180 องศา SR ข้อศอก
| สถานที่กำเนิด:: | จีน |
|---|---|
| เทคนิค:: | การคัดเลือกนักแสดง |
| รูปร่าง:: | ลด, เท่ากับ |
ASME B16.5 WP321 / 347 150 # ข้อต่อท่อสแตนเลสเท่ากับทีครอสสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
CF8 Cf8m สแตนเลสสุขาภิบาล 304 316 ข้อต่อท่อสามทาง Tri Clamp Tee
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ซ็อกเก็ตสแตนเลสข้อต่อท่อเหล็กกล้าไร้สนิมข้อต่อเกลียว
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| สถานที่กำเนิด: | เซียงไฮ้ประเทศจีน |

