ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลส Ss304 / 316 หม้อปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุง ASME B16.9 90D
| Features: | Corrosion resistant, durable, easy to install |
|---|---|
| Standards: | ASME B16.11, ASTM A182 |
| Package Quantity: | 1 |
พื้นผิวการระเบิดทราย Butt welded สแตนเลสเอลโค 180 องศารัศมียาวเอลโค SS Tube Fitting
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
304 304l 316 316l สแตนเลส Tee ก้นเชื่อมอุปกรณ์ท่อ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้หรือพาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 10-100 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| สามารถในการผลิต: | 3, 0000pcs ต่อเดือน |
ศอกเชื่อมสแตนเลส WP304 / 304L สแตนเลสสตีลข้อศอก 45 องศา
| วัสดุ: | WP304 / 304L |
|---|---|
| ขนาด: | 1-60inch |
| DN: | 15-1200 |
Stainless Steel Butt Weld Flange Full Face Flange Gasket 316 4'' PN50 Figure 8 Spectacle Blind Flange ASTM ANSI B16.9
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
|---|---|
| ขนาด: | DN15-DN600 |
| สี: | เงิน |
ASME B16.9 815 UNS32750 2 4 6 8 นิ้วสแตนเลสไม่มีรอยต่อ Butt weld ข้อศอกข้อต่อท่อ
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากับ, ลด, คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
โลหะผสมไททาเนียม ASTM Ti-2Al-2.5Zr รัศมียาว 4 '' ข้อต่อท่อข้อศอก 90 องศา PE / BE ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ASTM A234 WP11 Weldolet ก้นรอย Olets Sockolets เกลียวสำหรับข้อต่อท่อ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
| ความหนา: | 0.5-100มม |
การเชื่อมต่อความทนทานสูง ASME B16.11 1/2 "-4"
| พื้นที่: | ทาสีดำ, น้ำมันกันสนิม, |
|---|---|
| กว้างนอก: | 6-813mm |
| เทคโนโลย: | ปลอมแปลง, |
โลหะผสมไทเทเนียม ASTM Ti-2Al-2.5Zr รัศมียาว 12 "ข้อต่อท่อลด PE / BE ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

