ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
โลหะผสม 31 (N08031) โลหะผสมฐานนิกเกิลสำหรับอุตสาหกรรมเคมีและปิโตรเคมีและวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | ล้อแม็ก 31 (N08031) |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อม: | รอยเกลียวไร้รอยต่อ |
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
C70600 CuNi90 / 10 ฟิตติ้งนิกเกิลทองแดง Weldolet Sockolet Threadolet ฟอร์จฟิตติ้ง
| มาตรฐาน: | ANSI JIS ดิน ASME |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมเหล็ก |
| พิมพ์: | เวลโดเลต |
90 องศาเอลโค้ทโซเคทแวลด์ สับปั้นแรงดันสูง
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| รูปทรง: | กลม |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมซ็อกเก็ต |
TOBO โซค็อตเวิลด์ ฟิตท์ สูบเส้น tee ASME B16.11 Mss Sp-79 สูบโซค็อตเวิลด์ เอลโค
| Material: | Stainless Steel |
|---|---|
| Shape: | ROUND |
| Connection: | Socket Welding |
ตัวเชื่อมสเตนเลสสตีลปลายสั้นสั้นกุด UNS S31803 UNS S32750 UNS S32760
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว / DN15-DN1200 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
| ความหนา: | SCH: 5s, 10s, 40s, 80s, 10, 20, 40, STD, 60, 80, XS, 100, 120, 140, 160, XX, & NS สามารถใช้ได้กั |
ทองแดงนิกเกิล 70/30 UNS C71500 CuNi 70/30 Lr / Sr 45/90 องศาข้อศอก 6” 4MM 4.5MM 10 บาร์
| วัสดุ: | ทองแดงนิกเกิล 70/30 UNS C71500 CuNi 70/30 Cupro นิกเกิล 70/30 |
|---|---|
| มาตรฐาน:: | ANSI / ASTM B16.9 / B16.11 |
| กระบวนการผลิต: | Push, กด, Forge, Cast, ฯลฯ |
ASTM A479 316TI / ASTM A182 F316Ti UNS S31635 90 องศาข้อศอก Tee ลดก้นเชื่อมอุปกรณ์เชื่อม 10 "Sch 80
| วัสดุเกรด: | ASTM A479 316TI / ASTM A182 F316Ti UNS S3163 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
| ความหนา: | sch5s-schxxs |
ASTM A403 Stub สแตนเลส 316L สิ้นสุด DN250PN16 EN1092-1 ประเภท 35 BW
| มาตรฐาน: | ASTM A403 316L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
โครงสเตนเลสสตีลไร้รอยต่อสิ้นสุด ANSI B16.9 AISI 304 วัสดุ 12” ตาราง 40 วินาที
| มาตรฐาน: | AISI304 |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
2 แต่ละต้นขั้วสิ้นสุดใน Aisi 403-316L ต้นขั้วเหล็กกล้าคาร์บอนสิ้นสุด DN200 PN10 ตาม EN1092 / 1 ประเภท 35 BW
| มาตรฐาน: | ASTM A403 316L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |

