ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
UNS N06625 1/2 "เหล็กอัลลอยหน้าแปลน 600LBS STD RTJ Spacer 600 # ความดัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แว่นสายตา |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | Spectacle Blind Flange |
| ขนาด: | 1/2" |
เชื่อมคอซูเปอร์เพล็กซ์ครีบ 1 นิ้ววัสดุสแตนเลสประสิทธิภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断149 window.onload = function () { docu |
| ขนาด: | 1 นิ้ว |
Sch5s - หน้าแปลนเหล็กหลอม Schxxs ASME B16.5 มาตรฐาน 150lb - ความดัน 2500lb
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | คอเชื่อม |
| ขนาด: | 6 นิ้ว |
หน้าแปลนเหล็กฟอร์จขนาด 6 นิ้วมีความแข็งแรงสูงสำหรับอุตสาหกรรมน้ำมันรับรองมาตรฐาน ISO9001
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | คอเชื่อม |
| ขนาด: | 6 นิ้ว |
คอเชื่อมเหล็กครีบหลอมมืออาชีพสำหรับอุปกรณ์เครื่องจักรกล
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | คอเชื่อม |
| ขนาด: | 1" |
หน้าแปลนเหล็กฟอร์จความดัน 1500 # SCH40 Thichness วัสดุโลหะผสม SGS
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | FLANGE ตาบอดปรากฏการณ์ |
| ขนาด: | 1/2" |
1/2 "900LBS ร่องหน้าแปลนเหล็กฟอร์จ ASTM B462 UNS NO6625 ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | FLANGE ตาบอดปรากฏการณ์ |
| ขนาด: | 1/2" |
Sch5s - Schxxs Forged Steel Flanges 3/4 "ขนาดคอเชื่อมสำหรับอุตสาหกรรมน้ำมัน
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิด: | คอเชื่อม |
| ขนาด: | 3/4" |
ใบสแตนเลสบนหน้าแปลน ASME B16.25 1/2 "SCH10 150 # หน้าแปลน A403 WP304
| ชื่อสินค้า: | ข้อต่อหัวครีบ |
|---|---|
| ชนิด: | หน้าแปลนฟอร์จ |
| ความดัน: | 150 £ |
Spectacle Blind 4 "ASTM A105 300Lbs ยกหน้าแปลน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน, เหล็กกล้าไร้สนิม, โลหะผสม, SS316L, เหล็กกล้าไร้สนิม (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| ประเภท: | WN, SO, BL, SW |
| Technics: | ฟอร์จ, หล่อ, รีด, ขึ้นรูปเย็น, วาดเย็น |

