ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
1” ถึง 24” SCH80 ตัวลดโคคาเพนทริคประหลาด UNS S31254 ASTM A182 F44 254SMO 1.4547
| ชื่อ: | Cocentric Reduer ประหลาด Reduer |
|---|---|
| มาตรฐาน:: | ANSI / ASTM B16.9 / B16.11 |
| พื้นผิว: | หลอม, การเลือก, สายผม, ขัด, สดใส, แปรง, เคลือบ, ระเบิดทราย, ฯลฯ |
ANSI B16.5 ASTM A182 GR F44 Socket Welded Flange SGS / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ASTM A182 GR. มาตรฐาน ASTM A182 GR F44 Socket Welded Flange หน้าแปลนเชื่อมซ็ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ครีบ |
| ระดับ: | โลหะผสมนิกเกิล |
ศอกปลายเชื่อมข้อศอกยึดรอยต่อ 1/2 "ถึง 24" รอย 24 "ถึง 72"
| ความหนา: | Sch10-Sch160 XXS |
|---|---|
| ขนาด: | Seamless 1/2 "ถึง 24" รอย 24 "ถึง 72" |
| มีรูป: | เท่ากัน |
หน้าแปลนเหล็กฟอร์จ ANSI B16.5 RF
| พิมพ์: | หน้าแปลน/ตีขึ้นรูป/แผ่น/แหวน/เพลา/แขน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI B16.5, ANSI B16.47, MSS SP-44 หรือตามคำขอหรือรูปวาดของลูกค้า |
| ขนาด: | 1/2''~72'' |
เหล็กกล้าไร้สนิม WNRF หน้าแปลนเหล็กหลอม ASTM A 182 GR F1 F11 F22 F5 F9
| ขนาด: | 1/2 '' - 60 '' |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM A182 |
| มาตรฐาน: | ASME B16.5 |
สลิป 904L สแตนเลสบนหน้าแปลน WN / SO / BL ที่ใช้ในการเชื่อมต่อท่อ
| พิมพ์: | หน้าแปลน WN |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2''~60'' |
| ระดับชั้น: | 150#~2500# |
โลหะผสมเหล็กสแตนเลสหน้าแปลนอุปกรณ์ Astm A105 ครีบ ASTM AB564
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน WN |
| ขนาด: | 1/2 '' - 60 '' |
Class150 / 300 หน้าแปลนเหล็กหลอม Wn หน้าแปลน ASTM A105 ASME B16.5
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน WN |
| ขนาด: | 1/8 "NB ถึง 48" NB |
17CrNiMo6 หน้าแปลนเหล็กหลอม 12 นิ้ว 150 # ANSI Class 150 ถึง 2500 ปอนด์ RF FF RTJ
| ชื่อสินค้า: | TOBO SO Flange |
|---|---|
| วัสดุ: | 17CrNiMo6 |
| ขนาด: | 1/2 "-16" |
1 นิ้ว A182 F304H 300 # ซ็อกเก็ตเชื่อม RF หน้าแปลนเหล็กปลอมแปลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อต่อเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| ขนาด: | 1'' |
| ความดัน: | 300# |

