ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
รัศมีรัศมียาวไม่มีรอยต่อ 90 องศาข้อศอก ASME-B16.9 ASTM A403 เกรด WPS31254
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
|---|---|
| ชื่อ: | ข้อศอก 90 องศา |
| พิมพ์: | ข้อศอก |
หน้าแปลนคอเชื่อม, FFFE, BE, 8", S-10S, CL150, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS $31254)
| ความกดดัน: | ชั้น150,150#-2500#,5K-30K |
|---|---|
| โลโก้: | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| วัสดุ: | ล้อแม็ก 31 |
SO Flange, FFFE, BE, 8", S-10S, CL150, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS $31254)
| ความกดดัน: | ชั้น150,150#-2500#,5K-30K |
|---|---|
| โลโก้: | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| วัสดุ: | ล้อแม็ก 31 |
SO Flange, FFFE, BE, 8", S-10S, CL150, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS $31254)
| ความกดดัน: | ชั้น150,150#-2500#,5K-30K |
|---|---|
| โลโก้: | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| วัสดุ: | ล้อแม็ก 31 |
SO Flange, FFFE, BE, 6", S-10S, CL300, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS $31254)
| ความกดดัน: | ชั้น150,150#-2500#,5K-30K |
|---|---|
| โลโก้: | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
6 "90 ° LR SCH 20 ตะเข็บแบบไร้รอยต่อ Elbow ASTM A 403 WP316L
| ชื่อ: | อุปกรณ์ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME , ANSI , JIS , DIN |
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมีภัณฑ์ เครื่องจักร พลังงานไฟฟ้า การต่อเรือ การทำกระดาษ การก่อสร้าง ฯลฯ |
ฟอร์จเหล็กหน้าแปลนขนาด 1/2 นิ้ว - 48 นิ้วและ 150 # ถึง 2500 #
| ขนาด: | 1/2 '' - 60 '' |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | A105 Cabon steel |
| มาตรฐาน: | ASME B16.5 |
ASTM AB564 150 # -2500 # หน้าแปลนเหล็กหลอม Monel Alloy 400 / NO4400, K500 / NO5 ขนาด 1-60 นิ้ว
| ขนาด: | 1/2 '' - 60 '' |
|---|---|
| DN: | 15-1500 |
| ชนิด: | Hastelloy หน้าแปลนเหล็ก |
A105 เหล็กกล้าคาร์บอนวัสดุฟอร์จเหล็กครีบ 150 # -2500 # ขนาด 1-60 นิ้ว
| ขนาด: | 1/2 '' - 60 '' |
|---|---|
| DN: | 15-1500 |
| วัสดุ: | A105 Cabon steel |
ASME B16.5 ครีบเหล็กกล้าคาร์บอน 150 เชื่อมคอครีบขนาด 1-60 นิ้วเส้นผ่าศูนย์กลางสูงสุด 1M
| ขนาด: | 1/2 '' - 60 '' |
|---|---|
| วัสดุ: | A105 Cabon steel |
| DN: | 15-1500 |

