ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
การเชื่อมข้อต่อท่อสเตนเลสสตีลกับ ASTM A403 316L มาตรฐาน
| มาตรฐาน: | ASTM A403 316L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
ข้อต่อ Monel Inconel Incoloy ชนรอยเชื่อม Sch5S-Sch160 XS XXS
| วัสดุ: | A860 เกรด WPHY42- WPHY46- WPHY52- WPHY60- WPHYX55 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
| ชื่อสินค้า: | ฝาท้ายท่อ |
ASTM สแตนเลส 321 SS ข้อศอก 90 องศา 6 นิ้ว SCH 20
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
1 1/3" CL600 WN หน้าแปลน RF ASTM A182 F316/F316L B16.5
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เหล็ก, A105, หน้าแปลนตาบอดเกลียว NPT, หน้าแปลนคอเชื่อม ansi 150 rf, ไททาเนียม |
| ความกดดัน: | ชั้น150,150#-2500#,5K-30K |
5" CL300 BL หน้าแปลน RF ASTM A182 F316/F316L B16.5
| โลโก้: | โลโก้ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เหล็ก, A105, หน้าแปลนตาบอดเกลียว NPT, หน้าแปลนคอเชื่อม ansi 150 rf, ไททาเนียม |
| แอปพลิเคชัน: | แก๊ส, ปิโตรเลียม, ชิ้นส่วนรถยนต์, ปั๊มคอนกรีต, น้ำ |
รัศมีสั้นข้อศอก 90 ° ASME B16.9 BW WROUGHT-S ASTM A 234 GR WPB GA-E-60112
| รูปร่างลักษณะ: | ข้อศอก ข้อต่อ ไร้รอยต่อ เชื่อม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เชื่อมต่อท่อ, ท่อส่งน้ำมัน, อาหาร, อุตสาหกรรม, ไฟ |
| หัวหน้ารหัส: | กลม สี่เหลี่ยม หกเหลี่ยม |
กลมสลักกลมสลักกลมสลัก 3/4" สําหรับเครื่องจักร 3000# ASTM A182 F304 90°
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
3000# ASTM A182 F304 90° โกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
แฟลนจ์โกหก ASTM B564 UNS N08825 CL150 RF 6in แฟลนจ์สายตา
| การใช้งาน: | การเชื่อมต่อท่อ |
|---|---|
| ประเภท: | เชื่อมคอ สลิปออน เชื่อมซ็อกเก็ต เกลียว บอด |
| ขนาด: | ตามภาพวาด |
หน้าแปลนเหล็ก, หน้าแปลนตาบอด ANSI B16.5 / ANSI B16.47, DIN2527 / DIN2566, BS4504 / BS4504
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 10--30DAYS |
| สามารถในการผลิต: | 10000000 / PC / เดือน |

