ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลน WN, MFM, พ.ศ. 2", SCH40, CL900, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS 531254)
| แอปพลิเคชัน: | แก๊ส, ปิโตรเลียม, ชิ้นส่วนรถยนต์, ปั๊มคอนกรีต, น้ำ |
|---|---|
| รูปร่างลักษณะ: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
| โลโก้: | โลโก้ที่กำหนดเอง |
หน้าแปลน WN, TG, พ.ศ. 2", SCH40, CL900, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS 531254)
| แอปพลิเคชัน: | แก๊ส, ปิโตรเลียม, ชิ้นส่วนรถยนต์, ปั๊มคอนกรีต, น้ำ |
|---|---|
| รูปร่างลักษณะ: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
หน้าแปลน WN, FF, พ.ศ., 2", SCH40, CL900, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS 531254)
| แอปพลิเคชัน: | แก๊ส, ปิโตรเลียม, ชิ้นส่วนรถยนต์, ปั๊มคอนกรีต, น้ำ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
| ความกดดัน: | ชั้น150,150#-2500#,5K-30K |
หน้าแปลน WN, RJ, พ.ศ. 2", SCH40, CL900, ASME-B16.5, ASTM A182 Gr.F 44 (UNS 531254)
| แอปพลิเคชัน: | แก๊ส, ปิโตรเลียม, ชิ้นส่วนรถยนต์, ปั๊มคอนกรีต, น้ำ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
| ความกดดัน: | ชั้น150,150#-2500#,5K-30K |
Lap Joint Stub End Tee ตรง / ลด ASME ANSI B16.9 ASME B16.47 ASME B16.48 MSS SP-75
| การทดสอบ:: | สเปกโตรมิเตอร์อ่านโดยตรง, การทดสอบที่หยุดนิ่ง, เครื่องตรวจจับข้อบกพร่อง X-Ray, เครื่องตรวจจับข้อบกพร |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว:: | ระเบิดทราย, ภาพวาดสีดำเสร็จสิ้นการชุบสังกะสี |
| กระบวนการผลิต: | Push, กด, Forge, Cast, ฯลฯ |
API หน้าแปลนเหล็กปลอมแปลงทางเคมีสำหรับท่อ / 3000 PSI หน้าแปลนเหล็กปลอม
| พิมพ์: | หน้าแปลน API |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2''~48'' |
| ระดับชั้น: | 2000-20000 PSI |
สแตนเลส 904L ตาบอดเชื่อมคอแปลนลื่นบนหน้าแปลนสำหรับปิโตรเลียม
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
หน้าแปลนสแตนเลสเพล็กซ์ 1.4539 การเชื่อมคอลื่นคนตาบอดบนเกลียว
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
SS 1/2 นิ้ว - 80 นิ้ว N08904 หน้าแปลนเหล็กหลอมสำหรับปิโตรเลียม
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
อุปกรณ์เชื่อมข้อต่อลดแรงกระแทก DIN EN ASTM BS
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | เกรด: หมายเลข UNS C10100, 10200, 10300, 10800, 12200, 70600 / CU NI 90/10 |
| ขนาด: | 1 "-48" 15mm-2400mm |

