ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
ASME B16.9 เท่ากับ Tee 2"SCH - 40 Butt Welding Stainless Steel Seamless
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
หน้าแปลนสแตนเลส PN10 DN300 DN700 คอเชื่อม / หน้าแปลนจาน / หน้าแปลนตาบอด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ซ็อกเก็ตทีสแตนเลส UNS S30400 Sch80 3/4 นิ้วเท่ากับทีฟอร์จฟิตติ้ง
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
มาตรฐานยุโรป ASTM A105 เหล็กกล้าคาร์บอน / หน้าแปลนเหล็กกล้าไร้สนิม
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากับ, ลด, คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
หน้าแปลนเหล็กกล้าคาร์บอนปลอมแปลงหน้าแปลนกลม
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากับ, ลด, คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
เหล็กกล้าไร้สนิมปลอมแปลง ASTM A182 F53 ASME B16.5 1/2" - 24" LWN FLANGE FACTORY
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ASTM A453 GR660 A286 1.4944 GH2132 1.4980 หน้าแปลนเหล็กโลหะผสม JIS
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
Monel400 Flange UNS N04400 SO RF 2 นิ้ว Class 300 # ASME B16.5 หน้าแปลนเหล็กโลหะผสมนิกเกิล
| วัสดุ: | Monel400 หน้าแปลน UNS N04400 SO RF |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | RF |
| เทคนิค: | ปลอม |
แฟลนจ์เบอร์การ์บอนสแตนเลส Din Pn16 สแตนเลส 316l แฟลนจ์ Ansi B16.5 แฟลนจ์หน้าเรียบ
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากับ, ลด, คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
Flanges หน้าเรียบ Butt welded สแตนเลส Lap Joint สมาตรฐานยุโรป ASTM A105 สแตนเลสคาร์บอน Flanges โกลม
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากับ, ลด, คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |

