ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
ฝาปิดช่องระบายอากาศเห็ดขนาด 4 นิ้วฝาปิดช่องระบายอากาศหลังคาฝาครอบท่อระบายอากาศ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การบรรจุ: | ถุงพลาสติก,กล่อง,เคสไม้ |
| พิมพ์: | หมวก |
เบาะครอบคลุมอุปกรณ์ท่อเหล็กคาร์บอนขนาดใหญ่สแตนเลสปลอมแปลงตกแต่งอุปกรณ์ท่อตาบอดหน้าแปลน
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
สแตนเลสสตีลฟิตติ้งเชื่อมก้นสุขาภิบาลฟิตติ้งท่อข้อศอกนอกรีต 1/2 "-6"
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
1/4" 3/8" 1/2" 3/4" 1" 2" 3" 4 นิ้ว สามทางที ข้อต่อท่อเกลียว สแตนเลส SS 304 ตัวเมีย x ตัวเมีย x ตัวเมีย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงานคุณภาพที่กำหนดเองก้นเชื่อมซ็อกเก็ตเชื่อมเกลียวทีร่วมท่อท่อสแตนเลสทีท่อฟิตติ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
Concentric / Eccentric Reducer Cone Din 2616 ตัวลดเหล็กกล้าคาร์บอน 160x80 สำหรับท่อ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
Q235B เหล็กกล้าคาร์บอน ASTM A105 หน้าแปลนท่อหลอม ASME B16.5 ชั้น 300
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
สแตนเลส 304/316 คัปปลิ้งด้ายหญิงสำหรับการต่อท่อฟอร์จคลัป
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| เทคนิค: | ปลอม |
| หัวหน้ารหัส: | กลม |
Forged Flange Duplex Stainless Steel Flange UNS S30815 253MA 2 '' Class 150 Socket Welding Flange สำหรับการเชื่อมต่อ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |

