ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนหมุน Dn50 หน้าแปลนแรงดันสูงข้อต่อหมุนสแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
70/30 หมุนเชือกปรับเชือกเชื่อมไฮดรอลิกเชือกสแตนเลส flange
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
MIL-C-1726F ทองแดง นิเคิล 70/30 หมุน Hose Fitting Hydraulic Connector Hose Flange
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
1500LB BL Flange RF รูปทรงกลม ASTM A182 F904L Flanges Steel Forge Flanges ทนทานสูง 12 นิ้ว
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
|---|---|
| ประเภท: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
| การบรรจุ: | ถุงโพลีด้านใน, ถุงพลาสติก + กล่อง, กล่องไม้อัดหรือพาเลท, ตามคำขอของลูกค้า |
SCH80 1-24' ความแข็งแรง ความทนทาน การไหลเรียบ B366 เหล็กไร้ขัด
| ระดับอุณหภูมิ: | สูงถึง 1,000°F |
|---|---|
| เทคนิค: | ปลอมแปลง |
| จบ: | เป็น |
โรงงานหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมวกหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมากหมาก
| รหัสหัว: | รอบ/หกเหลี่ยม/ตาราง |
|---|---|
| ประเภทสิ้นสุด: | เกลียว |
| ความเรียบร้อย: | 5S-XXS |
ข้อศอกสแตนเลสสตีลแบบเกลียวปรับแต่งได้ Sch 10s ความหนาของผนัง
| Size: | Customized |
|---|---|
| Shape: | Elbow |
| Wall Thickness: | Sch 5s/Sch 10s/Sch 40s/Sch 80s/Sch 160s |
ASTM A403 WP304 บาร์เหล็กโครงสร้างที่กำหนดเองเส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอกความต้านทานการกัดกร่อน
| เกรดเหล็ก: | สแตนเลส 304 / 316L |
|---|---|
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อท่อกลม / ท่อ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
ASTM A860 การหล่อหลอม 3 "SCH40 เหล็กกล้าคาร์บอน 45 องศา Elbow
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ASTM A860 การหล่อหลอม 3 "SCH40 เหล็กกล้าคาร์บอน 45 องศา Elbow |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| เชื่อมต่อทาง: | เชื่อม / เกลียว / ซ็อกเก็ต |

