ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A105 ANSI B16.5 สลิป - บนหน้าแปลนเหล็กปลอมแปลง ANSI ANSI B16.5 JIS DIN BS GB
| มาตรฐาน: | ASME B16.5 |
|---|---|
| สี: | ขาวเงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | dn15-dn1000 |
ASTM A234 Sch40 Sch80 90 องศาเหล็กกล้าคาร์บอนลดรอยชนกลับ
| แอปพลิเคชัน: | ข้อต่อท่อ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, CE, API ฯลฯ |
| การเชื่อมต่อ: | เกลียว, เชื่อมซ็อกเก็ต, เชื่อมก้น |
ASTM A403 Stub สแตนเลส 316L สิ้นสุด DN250PN16 EN1092-1 ประเภท 35 BW
| มาตรฐาน: | ASTM A403 316L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
ASTM B366 WP904L Stub สแตนเลสสิ้นสุดสำหรับอุปกรณ์โลหะผสมนิกเกิล
| มาตรฐาน: | ASTM B366 WP904L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
การทดสอบ Ultrasonic ท่อเหล็กคาร์บอนที่มี BE ปลาย ทนทานและยาวนาน
| ความหนาของผนัง: | SCH 10 - SCH XXS |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 |
| การทดสอบ: | การทดสอบอุทกสถิต, การทดสอบอัลตราโซนิก, การทดสอบเอ็กซ์เรย์ |
สแตนเลส 904L ตาบอดเชื่อมคอแปลนลื่นบนหน้าแปลนสำหรับปิโตรเลียม
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
หน้าแปลนสแตนเลสเพล็กซ์ 1.4539 การเชื่อมคอลื่นคนตาบอดบนเกลียว
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
SS 1/2 นิ้ว - 80 นิ้ว N08904 หน้าแปลนเหล็กหลอมสำหรับปิโตรเลียม
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
SAE AMS 5659S-2016 15-5PH สแตนเลส โลโก้เชื่อมต่อโซเก็ตเวลด์สําหรับการแก้ไขที่กําหนดเอง
| Certificate: | ISO/ CE/ API/ PED/ BV/ LR/ ABS/ DNV |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Wall Thickness: | Sch 5s/Sch 10s/Sch 40s/Sch 80s/Sch 160s |
ASTM A234 WP1 ศอกเหล็กผสมร้อนขึ้นรูป 22 มม. - เส้นผ่านศูนย์กลาง 820 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอกเหล็กโลหะผสมไม่มีรอยต่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, GOST12375,DIN, JIS,EN STD |
| พิมพ์: | งอข้อศอก |

