ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
JIS G3454 / 57 S400 / TPY Mariloy 90 DEG LR ข้อศอก OD10 นิ้ว WT 13 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก 90 DEG LR |
|---|---|
| ขนาด: | 10'' |
| มาตรฐาน: | JIS G3454/57 |
ASTM A312 UNS S30815 253MA หน้าแปลน 8 นิ้ว 300 BL หน้าแปลนเชื่อมคอ
| ขนาด: | 1 / 2-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | S30815 ศอก |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
S30815 หน้าแปลนสแตนเลสสตีล Elbow WN ASTM B16.9 Class150 - Class 2500
| ขนาด: | 1 / 2-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | S30815 ศอก |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
DN32 1-1 / 4 "SCH40 ก้นเชื่อมฟิตติ้งสีดำสำหรับน้ำมัน ANSI B16.5 รูปร่างที่เท่าเทียมกัน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| ชนิด: | ศอก 90 องศา |
| ขนาด: | 1-1 / 4" |
แรงดันสูง ASTM A234 อุปกรณ์เชื่อมเชื่อมชนมีเสถียรภาพสำหรับอุตสาหกรรมพลังงาน
| วัสดุ: | ASTM A234 WPB |
|---|---|
| ชนิด: | ศอก 90 องศา |
| ขนาด: | 3 นิ้ว |
ข้อต่อเชื่อมรัศมีสั้นสีดำ 45D Elbow 5 "Sch40 วัสดุเหล็กกล้าคาร์บอนธรรมดา
| วัสดุ: | ASTM A234 WPB |
|---|---|
| ชนิด: | ศอก 90 องศา |
| ขนาด: | 5" |
ASTM A234 WPB ฟิตติ้งเชื่อมแบบก้นชน STD ความหนามาตรฐาน ASME B16.9 รูปร่างที่เท่าเทียมกัน
| วัสดุ: | ASTM A234 WPB |
|---|---|
| ขนาด: | 6" |
| ความหนา: | STD |
2“ รัศมีสั้นข้อศอก 90 ° ASME B16.9 BW WROUGHT-S ASTM A 234 GR WPB GA-E-60112
| หัวหน้ารหัส: | กลม สี่เหลี่ยม หกเหลี่ยม |
|---|---|
| การบรรจุหีบห่อ: | ภายในถุงโพลี, ถุงพลาสติก+กล่อง, กรณีไม้อัดหรือพาเลท, ตามคำขอของลูกค้า |
| รูปร่าง: | เท่ากัน กลม เท่ากันและลดลง |
ซ็อกเก็ต Tee สแตนเลส UNS S30400 Sch80 3/4 นิ้วเท่ากับ Tee อุปกรณ์ปลอมแปลง
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
RF ASTM A182 F316/F316L B16.51 1/4" CL900 BL แฟลนจ์
| โลโก้: | โลโก้ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แฟลนจ์ |
| คําสําคัญ: | เหล็ก, A105, NPT หน้าแปลนตาบอดเกลียว, หน้าแปลนคอเชื่อม ansi 150 rf, ไทเทเนียม |

