ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A403 WP304 สแตนเลส Butt Weld Caps, Sch-STD
| การบรรจุ: | ถุงพลาสติก, กล่อง, กล่องไม้ |
|---|---|
| กว้างนอก: | 6-813mm |
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
สแตนเลสโลหะโลหะเอลโค 90 องศา 4" S-40 ASME B16.9 A403 เกรด WP304L ระยะยาว
| การจ่ายเงิน: | การประกันการค้า TT Paypal |
|---|---|
| การบรรทุก: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ความสูงของขา: | 4.5-10.5 |
A335 เกรด P5 ท่อเหล็กโลหะผสม SS ไร้รอยต่อท่ออุณหภูมิสูง
| มาตรฐาน:: | ASTM, ANSI A213-2 |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
A403 WP316L สแตนเลสที
| มาตรฐาน:: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
|---|---|
| Materia: | A403 WP316L, WP321, WP310S |
| กระบวนการผลิต: | Push, กด, Forge, Cast, Etc. |
ท่อสเตนเลส A403-WP304 BV / ABS ขนาด 1-96 นิ้ว 904L
| ขนาด: | 1-96 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | 904L |
| คอนเฟอเรนซ์; Ecc reducer: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
เหล็กกล้าไร้สนิม Concentric / ตัวลดนอกรีต UNS S31803 DN150X80 SCH 40
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลด |
|---|---|
| ขนาด: | DN150X80 |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
ASTM A234WP12 ศอกสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | ASTM A234WP12 ข้อศอก 1 / 2-60 นิ้ว Sch5-160 โลหะผสมเหล็ก 90 องศาข้อศอก |
|---|---|
| สี: | กังวาน |
| วัสดุ: | โลหะผสมเหล็ก |
OD 4 '' Class 300 ข้อต่อท่อแปลนสแตนเลสปลอมทองแดง - นิกเกิล 70/30 Nipo Flange Stock
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
หน้าแปลนหมุนพร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ทองแดงนิกเกิล 70/30 ข้อต่อหมุนหมุนได้ 2 "Stainless Steel
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

