ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
DN15 ถึง DN1000 1 " 2 " สแตนเลสท่อปรับมือ 2 ทาง 3 ทาง 4 ทาง TEE Cross Reducer Flange Butt
| รูปทรง: | ที |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ดิน, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
| การจ่ายเงิน: | ทีที |
Con Reducer Butt Weld Fittings SCH40 2" สแตนเลส SS304 316 ปรับปรับท่อ
| วัสดุ: | SS316L, สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| รูปทรง: | ลด |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
ท่อ Fitting Weld เท่ากับ Tee DIN ANSI ASME ASTM ลด Tee เหล็กไร้ขัดตรง
| ความทนทาน: | ดีมาก |
|---|---|
| จำนวนจุดสิ้นสุด: | 3 |
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม, กลม |
ASTM A312 UNS S31254 1-1 / 2 '' SCH40 อุปกรณ์ท่อทีซุปเปอร์ดูเพล็กซ์สแตนเลสเท่ากับ / ทีลด
| กว้างนอก: | 6-813mm |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| สีผิว: | ทาสีดำหรือน้ำมันป้องกันสนิม |
2 '' SCH40 อุปกรณ์ท่อทีดูเพล็กซ์สแตนเลส 2205 / UNS S31803 ทีเท่ากับ / ลด
| ทางเทคนิค: | การเชื่อมก้น |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | เกลียว |
| สินค้า: | ทีบาร์ |
ASTM A312 UNS S31254 1-1 / 2 '' SCH40 อุปกรณ์ท่อทีซุปเปอร์ดูเพล็กซ์สแตนเลสเท่ากับ / ทีลด
| กว้างนอก: | 6-813mm |
|---|---|
| ประเภทสิ้นสุด: | ที |
| กระบวนการผลิต: | ไม่มีรอยต่อหรือรอย |
TOBO สวาจ์ฟิตเพลล์ฟิตเจอร์ - สัมมาตร/สัมมาตรโกหกสําหรับท่อทนทานการกัดกร่อน
| การเชื่อมต่อ: | เกลียว |
|---|---|
| ประเภทเธรด: | NPT/BSP/BSPT |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
อัดแปลงหลอดหลอดหลอดหลอดภายในทรงหกเหลี่ยม สําหรับการปิดแน่นที่ปลอดภัยและป้องกันการรั่วไหลในความดันสูง
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
|---|---|
| พื้นที่: | โมโร / ซาเทน |
| สีผิว: | เงิน, ดำหรือกำหนดเอง |
สแตนเลส หัว welded สวยกระหนา Stamped ท่อ Cap การใช้งานหลากหลาย
| สินค้า: | ท่อเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| สามัญ: | 70mm; 80mm; 100mm; 150mm |
| การบํารุงผิว: | สวย |
TOBO ANSI B16.11 โครง 3000# 150# หัวกลม สแตนเลส 304 3/4 นิ้ว
| Features: | Corrosion Resistant |
|---|---|
| Application: | Industrial, Chemical, Petroleum, Power Generation |
| Surface Treatment: | pickled or polished |

