ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ขายร้อน ท่อเหล็กไร้สแตนเลสไร้สาย201 304 316 310 410 409 430ท่อเหล็กไร้สแตนเลสไร้สายคาร์บอน
| Packaging Details: | WOODEN CASES |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-8 WORK DAYS |
| Payment Terms: | T/T |
ผู้ผลิต ขายส่งปลีก API ท่อเหล็กก๊าบอน ท่อเหล็กไร้รอยร้อน
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
ASTM B111 C70600 ท่อโลหะผสมทองแดง Nickle ท่อโลหะผสม 1-96 นิ้ว
| ขนาด: | 1-96 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | Elbolet นิกเกิลทองแดง: C70600 (90:10), C71500 (70:30), C71640 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
JIS มาตรฐาน ปรับแต่งท่อเหล็กไร้สแตนเลส ด้านผิวเคลือบ มาตรฐานต่าง ๆ
| ระยะเวลาการชําระเงิน: | T / T, L / C, Western Union ฯลฯ |
|---|---|
| กว้างนอก: | ปรับแต่ง |
| ความหนา: | ปรับแต่ง |
ท่อสแตนเลสแบบไม่มีรอยต่อซูเปอร์เพล็กซ์แบบไม่มีรอยต่อฐานหนา 1 มม. - 40 มม
| โอดี: | 6-630mm |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM B407 UNS N10276 |
| ความหนา: | 1mm-40mm |
CuNi 90/10 C70600 ท่อทองแดงนิกเกิลไร้รอยต่อ 1.1 มม. 1.15 มม. 1.2 มม. ความหนา 1.25 มม
| ชื่อสินค้า: | ท่อทองแดงนิกเกิล TOBO |
|---|---|
| วัสดุ: | C70600 / 70500 |
| ความยาว: | 1m, 2m, 3m, 6m หรือตามที่ต้องการ |
Astm A269 A312 Ss 321h ท่อสแตนเลส
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
สแตนเลส 201 304 304L 316 316L 309S 310S 2205 S31803 ท่อ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
ข้องอท่อโค้ง 90 องศา 6 นิ้ว ASTM A40345 สแตนเลสข้อศอกวัตถุดิบเท่ากับท่อ
| ความหนา: | ตารางเวลามาตรฐาน |
|---|---|
| สี: | ความต้องการของลูกค้า |
| การบรรจุ: | ภายในถุงโพลี, ถุงพลาสติก+กล่อง, กรณีไม้อัดหรือพาเลท, ตามคำขอของลูกค้า |

