ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
METAL Spade Blind Flange สแตนเลส ASTM A350 LF2 18" Class150 ไพป์ฟิตติ้ง แฟลนซ์
| คุณภาพของวัสดุ: | ASTM B462 UNS NO6022 |
|---|---|
| ขนาด: | ตามภาพวาด |
| ระยะอุณหภูมิ: | -29°C ถึง 538°C |
การปั่นท้าย 4 นิ้ว สแตนเลส TEE SCH40 WPS31725 ASME B169
| ชื่อสินค้า: | สแตนเลสที |
|---|---|
| OD: | 4'' |
| Thickness: | SCH40 |
การเชื่อมกระโปรง 6 นิ้ว สแตนเลสเทียบเท่า TEE SCH80 WPS34565 ASME B169
| Product Name: | Stainless Steel TEE |
|---|---|
| OD: | 6'' |
| Thickness: | SCH80 |
METAL ASME B36.10 Super Duplex สแตนเลส S32750 4" SCH40 สแตนเลสแบบกลมไม่มีรอยสําหรับท่อ
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
|---|---|
| พื้นที่: | ดองขัดเงาซาตินกระจก |
| เกรดเหล็ก: | S31803, 2205, 1.4462 |
METAL ASTM A312 TP316L สายพัดลมกลาง สายพัดลมปลาย BLE*PSE สายพัดลมปลาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
หมวกปลายท่อเหล็กไร้ขัด หมวกปลายผลิตภัณฑ์จุดสําหรับท่อ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
A815 UNS S32750 ข้อต่อท่อเชื่อมรัศมียาว 90 องศาศอก
| ชื่อสินค้า: | tobo butt weld 180D elbow |
|---|---|
| วัสดุ: | UNS S31803S32750S32760S32205 |
| OD: | 1/2 "-48" |
ข้อต่อท่อ SA403 WP316L SCH40 STD SCH80 Stainless Steel Stub Ends
| มาตรฐาน: | ASTM B366 WP904L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |

