ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
โลหะเหล็กเหล็กไร้สแตนเลส 90/180 เอลโค
| Standard: | ASME/ANSI B16.9, ASME B16.25, MSS-SP-75 |
|---|---|
| Package: | Wooden Cases, Wooden Pallet, Plastic Bags |
| Surface Treatment: | Black Painting, Anti-rust Oil, Hot Galvanized, Sand Blasting |
โลหะ ASTM SCH40 316L 45 องศา ระยะยาว รอยเอลโก้ 70MM โรงงานสแตนเลส เอลโก้ จําหน่ายตามต้องการ
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
C70600 ข้อศอกทองแดง 90/10 1 มม. 2.5 มม. สแตนเลสท่อข้อศอก
| วัสดุ:: | C70600, C71500 |
|---|---|
| พื้นผิว:: | ความสว่าง |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์:: | ลังไม้รมยา |
ท่อทองแดงโลหะผสมนิกเกิล JIS H3300, BS 2871, BS EN 12451, EN 12449, GB / T8890
| พิมพ์: | ท่อนิกเกิล |
|---|---|
| ระดับ: | Cu90Ni10, Cu70Ni30 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 8mm-60 mm |
ท่อกลมสเตนเลสสตีล 2205 กลม ASTM A790 ท่อเหล็กชุบสังกะสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 32760 ท่อเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไม่มีรอยต่อ/รอย |
| ระดับ: | 16 นาที |
31803 ท่อเหล็กดัดเหล็กดับเพลส
| ชื่อสินค้า: | ท่อเหล็กสแตนเลส 31803 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไม่มีรอยต่อ / เชื่อม |
| ระดับ: | 16Mn |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมดูเพล็กซ์ 16 ล้านอันยอดเยี่ยม ASTM A790
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 31803 ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไม่มีรอยต่อ/รอย |
| ระดับ: | 16 นาที |
ท่อเหล็กสแตนเลสขัดเงาความหนา 0.4-30 มม. แผ่นรีดร้อนสำหรับปิโตรเลียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ERW TP316L รอยท่อเหล็กสแตนเลสดอง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเชื่อม |
| ความยาว: | 5.8m,6m หรือตามความจำเป็น |
ทองแดงนิกเกิล CuNi 7/30 CuNi 90/10 180 องศายาวรัศมีข้อศอก / เชื่อมท่อ
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอกข้อต่อท่อ TOBO |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS B2311, B2312, B2312, B2 |
| ขนาด: | 1/8 "-100" |
ASTM B466 UNS C70600 CuNi10Fe1Mn CuNi90 / 10 ท่อทองแดงนิกเกิล OD: 108 x 1.5x 3000 มม. ท่อโลหะผสมนิกเกิลทองแดง
| ประเภท: | ท่อนิกเกิล |
|---|---|
| เกรด: | C70600 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 108 |

