ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ผู้ผลิต SS316L ข้อต่อท่อสุขาภิบาลสแตนเลสเกรดอาหารเท่ากับข้ามที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
ผู้ผลิต SS316L ข้อต่อท่อสุขาภิบาลสแตนเลสเกรดอาหารเท่ากับข้ามที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ANSI DIN EN BS JIS ISO หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอมสำหรับท่อส่งก๊าซน้ำมัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | Slip-On, Weld-Neck, Blind, Threaded |
| ขนาด: | DN10-DN20 |
การปรับแต่ง OEM ODM OBM เหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กกล้าคาร์บอน a234 ข้อศอกขนาดใหญ่ 90 องศา
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ฟรีมีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
ASTM A105 ปลั๊กหัวหกเหลี่ยมเกลียวเหล็กปลอมแปลง
| มาเรียล: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อหรือรอยเชื่อม |
CF8 Cf8m สแตนเลสสุขาภิบาล 304 316 ข้อต่อท่อสามทาง Tri Clamp Tee
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สแตนเลสสุขาภิบาล SS304 SS316L DN25 เชื่อมอุปกรณ์ท่อทีเท่ากับขัด 3 Way Tri Clamp Tee
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
SS304 SS316L อุปกรณ์ท่อเหล็กกล้าไร้สนิมข้อต่อหัวกลมหัวกลมรูปวงรี
| การบรรจุ: | กล่อง, ในกรณีไม้หรือตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, ASME B16.11 |

