ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5026 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลส Ferrules ดับเบิ้ล / Twin Ferrules การบดสหภาพ Inch และ Metric Tube Fittings
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นที่: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
สแตนเลส WP304L WP316L ชุดเทีเท่ากัน SCH STD ชุดเทีเส้น
| Standard:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นที่: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
โครงสร้างเหล็กอ่อนเหล็กฉาก / เหล็กฉากเท่ากัน / เหล็กฉาก
| ระดับ: | ซีรี่ส์ Q195-Q420 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โครงสร้างอาคาร |
| มาตรฐาน: | กิกะไบต์ |
เหล็กฉากราคาเหล็กฉากเท่ากันต่อกก.เหล็กฉากสแตนเลส
| ระดับ: | ซีรี่ส์ Q195-Q420 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โครงสร้างอาคาร |
| มาตรฐาน: | กิกะไบต์ |
Ms เหล็กเทวดาที่เท่ากัน/ไม่เท่ากัน JIS Steel Grade SS400
| ระดับ: | ซีรี่ส์ Q195-Q420 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โครงสร้างอาคาร |
| มาตรฐาน: | กิกะไบต์ |
ความยาวเหล็กกล้าไร้สนิมที่กำหนดเอง 1.4301 Rod Dia 60Mm ASTM Stainless Steel Bar
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม, การก่อสร้าง |
| พื้นผิว: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
คุณภาพสูง 2 มม. 3 มม. 6 มม. แท่งโลหะ 201 304 310 316 316 L BA 2B NO.4 พื้นผิวกระจกสแตนเลสรอบบาร์
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม, การก่อสร้าง |
| พื้นผิว: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
6mm 8mm 10mm 12mm 16mm 20mm 50mm 201 430 310s 316 316L 304 สแตนเลสเหล็กเส้นกลม
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม, การก่อสร้าง |
| พื้นผิว: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
Custom Bright Solid Hot Roll 304 316 201 316ti 321 347H 17-4ph แท่งเหล็กสแตนเลสกลม
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรม, การก่อสร้าง |
| พื้นผิว: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
ผู้ผลิตเหล็กแผ่นรีดเย็น 316L 304 เหล็กเส้นกลม
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
| พื้นผิว: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |

